Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power Supply รุ่นไหนบ้างครับ รองรับ 3 Way SLI?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Power Supply รุ่นไหนบ้างครับ รองรับ 3 Way SLI?

ตามหัวข้อเลยครับ

เพราะซื้อ Icute Titanium 750 Watt มาแล้วครับ
    การ์ดจอผมใช้ XFX Geforce 9800 GTX+ 3 ตัว ใช้ Power connector 6 pin x 2 / 1 ตัว
    แต่ Icute ผมมีแค่ Power connector 6 pin 2 อันครับ

-------------------------------------------------------------------
    Reply.....

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ เดี๋ยวอาจจะซื้อ Tagan BZ800 watt มาใช้แทน เดี๋ยวตัว Icute 750 watt นี่ยังไม่แน่ใจ อาจจะประกาศขาย (ยังไม่ได้ใช้เลย เสียดายจัง) หรือไม่อาจจะเอาไปประกอบคอมธรรมดาให้น้องชายสักเครื่อง
    Last edited by VirusEddy; 26 Apr 2009, 12:48:25. Reason: ตอบกลับ

ไฟจะพอหรือท่าน แลจะไม่รอดล่ะมั้ง มีขายตัวแปลงจาดหัวโมแล็ค 4 พิน 2 ชุดเป็นแบบ connector 6 pin ลองหาซื้อแถวพันทิพย์เอานะครับ

Comment

3 ตัว พาวเวอ วัตเกือบเต็ม จะไหวหรอครับ - -

Comment

TT 1500W โลด ราคา 12500 TK

Comment

TT1200w ก็พอแระ

Comment

TT 1200W เลย

9900บาท

Comment

9800gtx+ ใช้ไฟ 140w ต่อตัว

Comment

ตัวนี้ก็พอแล้วมั้งครับ GIGABYTE ODIN GT 800 W

รีวิวเต็มๆๆ

http://overclockzone.com/strangers/y...uge/index5.htm

Comment

TT ตระกูล Tough Power750wขึ้นไป

PS.เห็นแล้วชอบจัง ไม่ใช้เคสแบบรูปภาพRep.บน
                  Last edited by Andriod; 24 Apr 2009, 17:43:04.

Comment

แล้วtagan BZ800w เอาอยู่ป่ะ

Comment

อยุ

Comment

ผมว่า ไม่น่าจะเกิน 900Wนะครับ เพราะ 170*3 = 510 เหลืออีก 390 แนะ

Comment

เอากันจริงๆเลย SLI*3 650w ก็อยู่ แต่ก็รับประกันไม่ได้ว่าช่วงฟลูโหลดมันจะคอขวดหรือเปล่า ส่วนใหญ่จริงซื้อกันแบบเหลือๆมาก่อน800w+ เหลือดีกว่าขาดชิมิ

Comment

Working...
                          X