Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามความแตกต่างของCPUหน่อยครับ 6โมงวันนี้จะไปซื้อละ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามความแตกต่างของCPUหน่อยครับ 6โมงวันนี้จะไปซื้อละ

E5200 แบบMO(SLAY9) ต่างกันกับแบบ RO(SLB9T) มากมั้ยครับ ทั้งใช้แบบธรรมดา และเอามาO.C(หมดปัญญาหาแบบROละ หาไม่เจอเสียทีT_T)

และถ้าจะไปเล่น E5300 แบบ SLB9U กับ SLGQ6 เป็นแบบ ROทั้งคู่<<< รหัสไหนดีกว่ากันครับ ทั้งแบบใช้ธรรมดา และ O.C ???

รบกวนหน่อยนะครับ จะออกไปซื้อและ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by Ball27; 23 Apr 2009, 16:29:08.

E5300

เล่น SLGxx ดีกว่าครับ

Comment

Working...
    X