Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเข้าไปถึงหน้าจอเดสทอบแล้วจอดับครับ ตัวเลือก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาเข้าไปถึงหน้าจอเดสทอบแล้วจอดับครับ ตัวเลือก

คือตอนแรกเปิดมานที่เปนหน้าจอbiosไม่เปนไรนะคับแต่พอจะถึงหน้าจอเดสทอบแล้วหน้าจอจะดับไปเฉยๆเลยอ่ะคับ

ใครทราบช่วยบอกทีว่าแก้ไง

ลากมากไป ลดลงหน่อยนะครับ

Comment

แล้วถ้าเข้าใน save mode ได้มั้ย

ถ้าได้ เข้าไปแล้วถอด driver แล้วลงตัวอื่นดู

Comment

ตั้งค่า Hz. สูงเกินไปรึป่าว ลอง Safe Mode ก่อน แล้วก้อปรับค่า Hz เหลือซัก 70-75

Comment

ข้อมูลน้อยไปหน่อย ปล่อยให้คนตอบเดากันไป

Comment

ข้อมูลน้อยจิงๆ - -*

Comment

Working...
            X