Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำครับ AMD 7750+7850 + MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำครับ AMD 7750+7850 + MB

คือตอนนี้กำลังจะซื้อครับ

แต่กำลังหาดูบอด

ไปเจอ Asus M4A78 Pro กับ Asus M3N78

กำลังไม่แน่ใจ 2 บอดนี้

จะมาใช้กับ CPU AMD X2 7750 ถ้า AMD X2 7850 มาทัน ก็จะใช้ตัวนี้ครับ

เป็นคุณจะเลือกใช้บอดไหนดีครับ ระหว่าง 2 ตัวนี้

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

M4A78 Pro แต่ราคานะถ้าไหม
    อิอิ

Comment

ไม่ครับ กรณี ราคาเท่ากัน

Comment

มิน่า พักนี้ 7750 ปล่อยกันเยอะ ราคาลง วูบ ๆ เพราะ จะมีน้องมาแล้ว 7850 BE:

Comment

ถ้าราคาเท่ากันหรือเงินไม่ใ่ช่ปัจจัย ตัว M4 Pro ดีกว่าอยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by V1PER View Post
            ถ้าราคาเท่ากันหรือเงินไม่ใ่ช่ปัจจัย ตัว M4 Pro ดีกว่าอยู่แล้วครับ

ถึงเวลาต้องไปลองซะแล้ว

Comment

M4A78 Pro ไปเลยใช้อยู่ครับ

Comment

M4A1 เฮ้ยยมะช่าย M4A78-Pro เลยครับ

ของเค้าโปรจริง

Comment

เอา M4A78 Pro มาใส่ กับกาสจอ ของ NV

จะเป็นไรป่าวเนี้ย

Comment

M4A78-Pro เลยครับ ผม ก็สนใจอยู่ คับ

Comment

Working...
                    X