Announcement

Collapse
No announcement yet.

tekken6 ภาพก็ไม่ต่างps2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คราวหลัง จขกท ก็ตั้งกระทู้ที่ คิดให้มากกว่านี้หน่อย

เขาจะไม่ได้ว่าให้อ่ะนะ

จาก ps2 ไป พวก 360 มันก็ต้องดีกว่าเดิมแหงอยู่แล้วล่ะครับ

ไม่งั้นคงขายเกมไม่ออกแล้วล่ะถ้ามันเหมือนเดิม

คนอื่นก็อย่าไปว่า จขกท เลยครับ ผมก็เคยอายุเท่าเขามาก่อนน่ะครับ

Comment

เล่นให้สนุกดีกว่าครับ อิอิ คือถ้าภาพมันไม่ห่วยขนาดที่ลง Next gen แล้วเป็นเหลี่ยมๆ ก็อย่าคิดมากเลยครับ

Comment

Originally posted by 11pm View Post
        คราวหลัง จขกท ก็ตั้งกระทู้ที่ คิดให้มากกว่านี้หน่อย

เขาจะไม่ได้ว่าให้อ่ะนะ

จาก ps2 ไป พวก 360 มันก็ต้องดีกว่าเดิมแหงอยู่แล้วล่ะครับ

ไม่งั้นคงขายเกมไม่ออกแล้วล่ะถ้ามันเหมือนเดิม

คนอื่นก็อย่าไปว่า จขกท เลยครับ ผมก็เคยอายุเท่าเขามาก่อนน่ะครับ

Comment

= ="

Comment

ยังไม่โผล่

ขอคนแรกละกันที่บอกว่า

เกรียน!!!

ศึกษาข้อมูลก่อนก็ดีนะคับ

เป็นเด็กอย่าตั้งกระทู้หรือทำให้ผู้ใหญ่ตำหนิ แล้วจะดี

นะคับ

ห่วงถึงเตือน เมื่อมีคนเตือนแล้งจงแก้ไข
            Last edited by Auntonio; 25 Apr 2009, 17:07:41.

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
              ดูจากวันสมัครและรูป ....
              ไม่ต้องบอกก็รู้แล้ว 55+

Comment

ถ้าเปลี่ยนชื่อกระทู้ได้
                ผมเปลี่ยนเป็นtekken6 ทำไมภาพไม่ค่อยต่างของps2
                okไหมครับ

Comment

คราวหลังคิดดีๆเด้อ ก่อนตั้งกระทู้
                  ผมเล่นประจำเลยคับทั้ง6และ5ภาพต่างกันเห็นๆ

Comment

Originally posted by Auto HD View Post
                    ถ้าเปลี่ยนชื่อกระทู้ได้
                    ผมเปลี่ยนเป็นtekken6 ทำไมภาพไม่ค่อยต่างของps2
                    okไหมครับ
                    ที่หลายๆคนว่าให้น้อง

ส่วนใหญ่แล้วมันน่าจะมาจากเนื้อความด้านในมากกว่าน่ะนะ

ยิ่งไม่ต้องสืบเลย ว่าสาวก เกมนี้มันเยอะ

มันก็ไม่ต่างจากประทู้ล่อเป้า ที่ถามว่า intel กับ amd อะไรดีกว่ากัน

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
                      ดูจากวันสมัครและรูป ....

Comment

55+ มาให้อากันอีกแล้วช่วงปิดเทอม

Comment

Originally posted by thenetza View Post
                          ผมว่า ps2 เรนเดอร์ไม่ได้แบบนั้นชัวร์ครับ

เอฟเฟคเตะต่อย การ์ด แสงแบบนั้นอีก ระบบฟิสิกส์อีก

ทำเป็นภาพนิ่งน่ะได้ -_-a
                          ตามนั้นครับ เห็นเค้าทำน้ำออกมาได้เหมือนจริงมาก เวลาเหยียบตรงใหนน้ำ้จะกระจาย

Comment

คิดแค่นั้นหรอครับแล้วองค์ประกอบ ฉาก แล้วก็เท็กเจอร์ต่างๆนาๆ ล่ะท่านผมดูเกมเพลย์แล้วมันสุดยอดจริงๆนะ แล่วมาว่ามันยังไม่พริ้วอีกเรอะ- -

Comment

เห็นแล้วอยาก แต่พวกPCก็อดตามเคย =w=

Comment

รูปนั่นถ่ายตอนตกใจเหลอคับ ^^ ล้อเล่นนะ

Comment

Working...
                                X