Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้็หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้็หน่อยครับ

ระหว่างGA-EP45-UD3RกับP5Q PROอันไหนดีกว่ากันยังไงครับ
    ระหว่างG Skill 4PKกับG Skill 4PQอันไหนดีกว่ากันยังไงครับ
    ระหว่างEVGA GTS250 512 DDR3 OVERCLOCKEDกับEVGA GTS250 512 DDR3 SUPERCLOCKEDอันไหนดีกว่ากันยังไงครับ
    รบกวนด้วยครับใช้ในการตัดสินใจขั้นสุดท้ายละครับ

ใครรู้มาช่วยตอบหน่อยจ้าอยากรู้เหมือนกันนะ

Comment

GA-EP45-UD3R กับ P5Q-PRO มันดีพอๆกันครับ แต่ P5Q-PRO ดีกว่าตรงที่ CF ได้อ่ะึครับ

G.SKILL 4PK OC ไ้ด้ดีกว่าครับ

EVGA GTS250 SUPERCLOCKED แรงกว่าครับ

Comment

Working...
      X