Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ case ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ case ให้หน่อยครับ

คือบ้านค่อนข้างร้อนอะครับไม่ได้ติดแอร์ขอแบบเย็นๆๆหน่อยครับ

งบเท่าไรครับ

Comment

2000 - 3000 อะครับขอไม่สูงมากครับ

Comment

THERMALTAKE ลองเลือกดูเอาครับ M5 M9 V9
        หรือ Coolermaster ก็ได้ครับ ^^

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

TT V9 M5

CoolerMaster Cm690

Comment

แล้วถ้ามีงบแค่1500-2000หล่ะครับตัวไหนดี
              พวกG-viewไหวไหมครับ
              Last edited by BuddhaBazz; 24 Apr 2009, 18:31:49.

Comment

Originally posted by BuddhaBazz View Post
                แล้วถ้ามีงบแค่1500-2000หล่ะครับตัวไหนดี
                พวกG-viewไหวไหมครับ
                เล่นตัวนี้เลย Zalman Z9 Plus 1900.- Tkcom
                ปรับปุ่มไว้ปรับคตวามเร็วรอบของพัดลม มีจอ LED ขนาดสูง1.25นิ้วxยาว2นิ้ว คอยบอกองศาภายในเคส
                พัดลม หลัง1 ข้าง2 หน้า1 ล่าง1 ไม่แน่ใจว่ามีบนอีก1-2 ไหม ยกสูงงจากพื้นเกือบ1นิ้ว

Comment

Working...
                X