Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม Fraps ไม่มีเสียงหลังบันทึก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม Fraps ไม่มีเสียงหลังบันทึก

งงมากครับ ติ๊กบันทึกเสียงไปแล้วแต่พอออกมาดูวิดีโอกลับไม่มี เสียง

เกิดจากอะไรครับ ซาวด์หายไปซะงั้น

เป็นเหมือนกัน บันทึกได้แต่ภาพ แก้แล้วก็ไม่หาย -*-

Comment

ผมมีเสียงนะ เเต่เสียงห่วยมาก ไฟล์ใหญ่อีกต่างหากบันทึกไม่ถึง 10 นาที ขนาดเป็น1-2GBเลย ไม่รุ้มันเป็นFormatประเภทไหน ต้องเอาไปเเปลงให้เล็กอีกที

Comment

มีสิครับเสียงอะ
        เลือกตรง movie ติ้ก ที่ record sound

Comment

ตามท่านบนถ้าไม่ได้ เปลี่ยนไปใช้ fraps pro ครับ+ crack

Comment

มีโปรแกรมอื่นให้ลองมั้ยคับแบบที่บันทึกแบบนี้

Comment

Working...
            X