Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาในการใช้งาน NERO 7 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาในการใช้งาน NERO 7 ครับ

เวลาผมไรท์หนัง VCD อะครับ ผมกดที่ สร้างวีดีโอ CD แต่พอผมจะไรท์

มันขึ้นว่า Creating menus and transcoding streams ก่อนที่จะไรท์อะครับ

ซึ่งมันช้ามากเลยครับ แต่ก่อนผมใช้ NERO 6 มันไม่มีแบบ NERO 7 อะครับ ซึ่งกดไรท์ปุ๊ป

มันก็ไรท์ให้เลยซึ่งเร็วกว่า NERO 7 มากครับ ผมเลยจะมาถามว่ามันมีวิธีที่จะทำให้ไรท์เร็ว ๆไหมครับ

ตอนเลือก หมวด vcd video ของ nero ได้ไปติก enable menu ที่ แทป menu หรือเปล่าครับ

Comment

post แรกหาปุ่ม upload รูป ไม่เจอครับ

Comment

ของผม มันไม่ใช่แบบคุณอะครับ
        ผมเ้ข้าจาก Nero StartSmart นะครับ

Comment

ถ้าเป็นหน้าตานี้ ติกออกที่ enable menu แล้วลองดูใหม่ครับน่าจะหาย

Comment

ตาม ที่ท่าน buildermans กล่าวไว้ ถูกต้องแล้วครับ

Comment

อ่อ..ขอบคุณมากครับจะลองดูครับ

Comment

Working...
              X