Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาผ่านไป แต่ E8600 ก็ยังคงเป็น CPU Dual core ที่แรงที่สุดอยู่ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาผ่านไป แต่ E8600 ก็ยังคงเป็น CPU Dual core ที่แรงที่สุดอยู่ดี

เพราะคู่แค้น 7 ภพ อย่าง AMD ออก PHENOM II X2 รุ่นToP ความเร็ว 3.1 Ghz ออกมา แต่ก็ยังแพ้ E8600 อยู่ดีทั้ง ๆ ที่ออกทีหลังเขากว่า 1 ปี
    ไง E8600 รุ่นเทพก็ยังเทพต่อไป ไม่หวั่นไหวต่อการมาของ Phenom II X2 อยู่แล้ว

ป.ล. ผมมาใหม่เพิ่งสมัครบอร์ดนี้ครั้งแรก ตอนแรกไม่ได้สนใจเรื่องพวกนี้มากนัก แต่เห็นเพื่อนที่ทำงานมันแงะคอมบ่อย ๆ เลยอดไม่ได้เลยลองศึกษาจากมันดู มันบอกว่าที่ผมใช้ E8600 นี่รุ่นท็อปนะ ลากง่าย ผมก็ถามไปเรื่อย ๆ ว่าลากอะไร พอรู้เรื่องก็เลยทำดูมันดีครับ

อ้อ ไงก็อย่าลืมช่วยเชียร์น้องสิงโต The star5 ด้วยนะครับ หมายเลข 4 ตอนนี้เข้ารอบ 3 คนสุดท้ายได้แล้ว

ป.ล. 2 อาทิตย์นี้ช่วยลุ้นแมนยูด้วยนะครับ 2 นัดที่สำคัญมากของฤดูกาลนี้ทั้งในลีกและบอลยุโรปกับปืน ที่สำคัยตอนนี้พี่หนูโด้ขึ้นนำเป็นดาวซัลโวพรีเมียร์ลีกได้แล้ว ดีใจมากครับ

ขอบคุณมากครับ
    Attached Files

อารายหว่า ตกลงท่านเป็นใคร เกี่ยวอะไรกับ น้องสิงโต ช่วยตอบที

Comment

อ่านๆมาเข้าใจว่า ให้เชียร์น้องสิงโต -*+

ปล.ผมเชียร์"ดิว"ผมแม้งก๊าก

Comment

มีแอบแฝงด้วยแฮะ

Comment

กระทู้ม่ายค่อยมีความหมายแต่ "ปล.ของเค้าแอบแฝงมากมาย"

Comment

โอเค จะตามไปสมทบ .. อ่ะ งง รัยหว่า..

Comment

เกย์ป่าวครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องกิ่งผมตกรอบไปแ้ล้ว ซิกๆๆๆ

Comment

ผมก็ชอบน้อง สิงโต เหมียนกัลล์ครับ

Comment

เกย์ 5555

Comment

มาแอบเก็บข้อมูล

Comment

ไม่เอาอย่าพูดดดดดดด

Comment

ผมก็ ใช้ E8600 ครับ แต่ ผมกลับคิดว่า PHENOM II X2 แรงกว่าชัวๆๆๆๆๆๆๆ ทั้งผลทดสอบและ การใช้งานจริง

http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=534879 <ของผม

Comment

????

Comment

เอ่อ... กระทู้เกย์หรอ 0.0

Comment

กรูเกลียดสิงโต

Comment

Working...
                              X