Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ sapphire radeon 4670 ddr4 มาจะต่อยังไงกับเมนบอร์ดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ sapphire radeon 4670 ddr4 มาจะต่อยังไงกับเมนบอร์ดครับ

พอดีไม่เคยต่อเองขอวิธีใส่หน่อยครับ (ผมงงกับเรื่องของheatsink ของการ์ดจอกลัวพลาดเดี๋ยวจะเจ๊ง)
    Last edited by heavenboy; 24 Apr 2009, 07:55:53.

เสียบ ช่องPCI-ExpressX16 แค่นั้นแหละครับ (ไม่เห็นเกี่ยวกับheatsinkตรงไหนหนิครับ???)

Comment

ไม่ต้องไปทำอะไรเลย.....

เสียบให้เข้าสล๊อตแล้วก็ใช้ได้เลย...

Comment

กำ-*- ตกลงใส่เป็นป่าวครับ

Comment

อ๋อ คือ ผมจะถามว่า พัดลมพี่มันติดมากับการ์ดอะครับ ต้องต่อไฟเพิ่มหรือป่าวครับ ถ้ามีต้องต่อยังไงครับ

Comment

Originally posted by heavenboy View Post
            อ๋อ คือ ผมจะถามว่า พัดลมพี่มันติดมากับการ์ดอะครับ ต้องต่อไฟเพิ่มหรือป่าวครับ ถ้ามีต้องต่อยังไงครับ
            มันต่อมาให้แล้วครับ แค่เสียบลง slot PCI-e ก็ใช้ได้แล้ว

Comment

ขอบคุณครับ โชว์โง่ไปเลยทีเลยผม

Comment

ไม่มีใครโชว์โง่หรอก ไม่รู้หรือไม่แน่ใจแล้วมาถามเนี่ยนะดีแล้ว
                แต่ว่าถ้าแต่งงานคงไม่มีคำถามอีกนะว่า มันเสียบยังไง อิอิ

ล่อเล่งน่า

Comment

เสียบอะไรท่าน ^^^^^^^^^ ผมก็แกล้งโง่ได้นะ

Comment

กลายพันธุ์แล้ว 5555

Comment

ไปซื้อมาโลด ไม่ที่ให้ต่อไฟเพิ่มหรอก

Comment

Working...
                      X