Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu delux 50a เอา asus gts 250 อยู่หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu delux 50a เอา asus gts 250 อยู่หรือเปล่าครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ขอผู้รู้ตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ผมว่าไม่น่าไหวนะ

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
      ผมว่าไม่น่าไหวนะ
      ขอบคุณครับ

Comment

ใช้แล้ว ไม่ไหวครับ

delux 5oo 50a กับ XFX GTS250

ไปไม่รอด

Comment

50a โคตรไหว เลยครับ
          ตามสเป็กนะครับ ใช้จริงไม่รุ้นะ

Comment

Originally posted by GoodG View Post
            50a โคตรไหว เลยครับ
            ตามสเป็กนะครับ ใช้จริงไม่รุ้นะ
            จะลองดูครับ ถ้าไฟไม่พอจะมึอาการยังไงครับ

Comment

ดับแน่นอนหาวัตต์เต็มเหอะ600-650ชัวร์ เอาพวกicut 650ก็ได้ 2000หน่อยๆ

Comment

ตอนนี้ใช้อยู่ ยังไม่มีอาการอะไรครับ

Comment

ผมใช้ raidmax 38a กับ powercolor 4870 อยู่ก็ปกติดี ไม่ได้คล็อกอะไร

Comment

มันก็ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์อื่นๆในเครื่องอีกไง

CPU HDD FAN ไฟตกแต่งอะไรอีก

oc อะไรไปบ้าง

Comment

50 a

ไหวนะครับ

E7400 2.8@4.0ghz
                      GIGA EP31DS3L
                      RAM 1*2 GB
                      DVD RW22X
                      HDD 2 ลูก
                      GTS 9800GTX+ (GTS250)
                      พัดลม 12CM 1ตัว , 8 CM 2ตัว
                      Sound card 1ตัว

Comment

50a นี่ราคา1000ปลายๆเลยไม่ใช่หรอครับ

Comment

ถ้าพันปลายๆเล่น TT470W ดีก่านะคับ

Comment

ตอนซื้อมา 1600 ครับ

Comment

Originally posted by zigmamar View Post
                              ถ้าพันปลายๆเล่น TT470W ดีก่านะคับ
                              เพิ่งถอยมาให้น้องเมื่อหลังสงกรานต์นี้เอง
                              E5200
                              p5kpl/1600
                              g skill 4 pk
                              winfast 250
                              wd 320
                              tt 470w

เห็นเค้าว่า tt ตัวนี้แรงเกินตัว เลยจัดมาซะเลย

Comment

Working...
                              X