Announcement

Collapse
No announcement yet.

4890 ของผมเล่นแล้วกระตุกแทบครั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4890 ของผมเล่นแล้วกระตุกแทบครั่ง

ผมมือใหม่นะครีบ

ผมลง Vists ultimate X64
    cpu Phenum 9850
    ram Kington ddr2 4GB
    vga Supphire HD 4890 ไดรเวอร์ V9.4
    power 620W
    เล่น COH เปิดสุด DX10 กระตุกและหน่วงมากครับ
    เล่น DOW2 เปิดสุดไม่ได้มันบอกการ์ดจอผมไม่แรงพอ แถมกระตุกอีกเครียดเลยเครื่องพึงประกอบด้วย
    ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ

กำ

Comment

ผมไม่กระตุกนะ ของผม XP อิๆ แต่ถ้าเทียบกับ 4870 ผมเคยใช้กับ Vista ตัวเดียวกันกับท่าน ซีพียู อีเจ็ดดสอง
      แรม 4 กิ๊ก ไม่กระตุกนะ DX10 ยิ่งสุดๆ กว่าเดิม

Comment

ตอนเพื่อนไปซื้อที่ร้าน tk เหงมีบอกเหมือนกันว่า แอบ ตุก !!!

Comment

เครื่องน้องผมใช้ 4850 ลง Vista ปรับสุดลื่นหัวแตกทุกเกมเลย
          โอ้วซื้อ 4890 ของแรงแต่สู้ 4850 ไม่ได้
          ที่น่าแปลกใจอย่างนึงครับ DOW 2 มันบอกกาดไม่แรงพอไม่ให้ปรับสุดทั้งที่ไดรเวอรก็ลงปกติดีครับ

Comment

620w นี่ยี่ห้ออ่ะไรครับ

Comment

ไม่มีไครรู้เลยหรอ

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                620w นี่ยี่ห้ออ่ะไรครับ
                corsair 620w ครับ

Comment

รอไดรเวอร์เทพ

Comment

ไฟก็น่าจะพอ ลองเอา4850ของน้องท่าน มาเสียบกับsystemของท่านแล้วเทสดูอีกทีครับเพืิ่่อความแน่ใจ ถ้าไม่กระตุก ก็คงจะเป็นที่ตัวการ์ดไม่ก็ไดร์เวอร์ล่ะครับ

Comment

^
                      ^
                      เกมส์อื่นเป็นป่าว

Comment

ผมว่าเป็นที่ไดร์ฟเวอร์กับโอเอส
                        แร้วก็ความร้อนเป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

มีช่างคนนึงวิเคราะว่าน่าจะเป็นที่วินโด้ ผมลง Vista X86

Comment

เครื่องท่านน่ะแรงครับ แต่มันเสถียรรึเปล่าล่ะครับ

Comment

อาจเป็นที่ driver มากกว่าครับ เดี๋ยวคงมีตัวใหม่ที่แก้ไขแล้ว แต่ต้องรอไปก่อนตามสไตล์ ATI ล่ะครับ

Comment

Working...
                              X