Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับ อาการอย่างนี้คือ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับ อาการอย่างนี้คือ..

ผมกำลังเล่นเกมอยู่ แล้วมันก็ขึ้นมายังงี้อะครับ ตอนแรกผมก็ไม่ได้สนใจอะ พอเข้าเกมต่อ สักพัก ก็ค้างแล้วจอก็ดำทำอะไรไม่ได้เลย พวกคีบอร์ดก็ค้างไปด้วยหมดเลยครับ ต้อง กด Reset อย่างเดียว T^T

การ์ดจอผมเป็นอะไรหรอครับ หรือว่า ไฟไม่พอ
    ผมใช้ PSU Enermax 460W ใช้การ์ดจอ 9800GTX+

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่ได้ต่อสาย 6 พินที่การ์ดจอหรือเปล่า ถ้าต่อแล้วลองเช็ดดูอาจจะไม่แน่น

Comment

Working...
    X