Announcement

Collapse
No announcement yet.

BenQ Power Buy Expo Promotion สุดยอดดดดดดดด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BenQ Power Buy Expo Promotion สุดยอดดดดดดดด

งาน power buy Expo จัดที่ Central ลาดพร้าว

เนื่องจาก BenQ ได้ทำการเปิดตลาดกับทาง Power Buy
    เค้า support โปรโมชั่น บัตรของ Central ดีมากๆๆครับ เผื่อใครสนใจจะซื้อช่วงนี้ต้องบอกว่าห้ามพลาด
    ลองดูรูปโบชัวครับ ราคาทุกตัวรวมภาษีแล้วนะครับ

Last edited by QBenQ; 25 Apr 2009, 13:31:04. Reason: Central Card + Robinson VISA Cancel Promotion

lm22 ราคาเด็ดหัวเลย

Comment

ดูแล้วราคาก้อยังไม่ค่อย drop นะครับ ยังพอๆกะช่วง commart เลย

Comment

ไปซื้อตามร้านเองเลยได้มั้ยอ่ะ - w -'

Comment

กำพี่q แอบเอามาลงแล้ว คือตอนแรกผมก็คิดแบบพวกท่าน แต่ราคานี้รวมvat แล้ว ถ้ามีบัตรเครดิตตามที่บอกลดเพิ่มได้อีกไงถุกกว่านอกงาน

Comment

ราคารวม VAT แล้วครับ ถ้ามีบัตร จะคุ้มมาก แต่เมื่อวานผมไป มีการสื่อสารผิดพลาดเล็กน้อย Central Card +Robinson ตกลงใช้ลดราคาไม่ได้นะครับ

ที่เพิ่มมาคือใครมี บัตร 1one Card ใช้ 1000point ลดได้อีก 1%
            งานนี้สุดยอดมาก ลููกค้า เป็นผู้รับเต็มๆๆ

Comment

Lm22 ราคาเอออ แอบตกใจตอนแรกก

Comment

ในคลาส ไม่เกิน 3 หมื่น ตัว lm18 น่าจะแรงที่สุดไหมครับ

Comment

อยากได้ Netbook ซะแล้วซิมันเล็กดีน่าจะพกพาไปไหนง่ายๆ หน่อย เหอๆๆ
                  รอ BenQ ออก ตัว Atom N280 เหมือน Acer ก่อนล่ะ เพราะความไวเป็น 1.66 GHz (แรงกว่าเดิม 0.06 GHz)
                  กับ Fsb เป็น 667 MHz (ของเดิมมันเป็น 533 MHz)
                  มีข่าวอะไรรั่วมาท่าน 12345678910 มาบอกนะ อิอิ
                  อาจจะแอบขาย S42 LM01 โดยไม่ดีตัว เพราะสุดท้ายก็เล่นเกมส์สู้ PC ไม่ได้ เหอๆๆ ขี้เกียจหนักไปหนักมาตอนทำงานด้วย เลยหาเครื่องเล็กๆดีกว่า ของ Acer ออก CPU Atom N280 แล้ว BenQ จะยอมหรอ
                  (ไม่รู้ซิเผื่อ BenQ เอา Atom ที่มีซิพของ Nvidia มาใช้พอไม่รู้ตัวก็ได้)

Comment

Originally posted by tahkung View Post
                    ในคลาส ไม่เกิน 3 หมื่น ตัว lm18 น่าจะแรงที่สุดไหมครับ
                    ใช่ครับ

Comment

อยากได้ EEE PC T91 มากกว่า เน็ทบุค รอดูมันก่อน
                      Attached Files

Comment

ง่าา

ถูกก่าที่ผมซื้อมาอีกอ่า

รวม VAT แล้ว หรอคับ

นึกว่ายังไม่รวมซะอีก

Comment

Working...
                        X