Announcement

Collapse
No announcement yet.

แกะกล่อง NEW LCD UltraShap 2209WAรุ่นใหม่จาก dell

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แกะกล่อง NEW LCD UltraShap 2209WAรุ่นใหม่จาก dell

สวัสดีครับ สมาชิก Overclockzone ที่น่ารัก ทุกท่า่น วันนี้ผมได้ LCD UltraShap 2209WAรุ่นใหม่จาก dell แกะกล่องมาให้ดูชมกันนะครับ

รุ่น UltraShap 2209WA
    รายละเอียดนะครับ

http://accessories.dell.com/sna/prod...p&sku=320-7825

ผมจะเริ่มตั้งแต่ ของเข้าถึงบ้านเลยนะครับ

ของมาสดๆร้อน 4 ตัว ครับผม ข้างกล่องเขียนชัดเชนว่า 2209wa

เริ่มตั้งแต่เปิดกล่องกันเลย มี คู่มือ สายต่อ USB สายDVI

มาดูช่อง ต่อครับผม เสียดายไม่มี HDMI ครับ

แกะ ออกมาจะแบ่งเป็น 2 ส่วน คือ ส่วนหน้าจอ

ขาตั้งตัวเก่ง ที่ปรับได้ หลายระดับ

ที่หน้าจอบอกความละเอียด ที่เหมาะสม

จอด้าน ครับ

ประกอบ เสร็จแล้ว

ปรับจอ ลงได้

ปรับ ลง ได้

เทสเรียบร้อยก่อน ส่ง

ในราคาxxxx ครับ ผม

ขออภัยนะครับ พอดีรีบทำ อาจไม่ละเอียดเท่าที่ควรครับ
    Last edited by blackdark5; 15 May 2009, 01:51:42.

ดันครับ
    เทส+ รีวิวไปในตัว

Comment

อยากดูเมนูของมัน เวลากลับหัว ขนาดจอจะกลับออโต้ไหม ช่วยทำให้ดูด้วยครับกำลังต้องการจอ HD หมุนได้พอดี

Comment

สวยๆ

Comment

สวยครับ
          แต่ไม่ชอบขาตั้งรุ่นนี้เลย แบบเดิมสวยกว่า

Comment

ต้องการสั่งซื้อ รุ่น 2209wa 1 ตัวครับ
            อยู่ กทม. ราคาพร้อมจัดส่งเท่าไรครับ
            ขอรายละเอียดครับ
            nuttapon_j@yahoo.com
            Last edited by nuttapon_j; 27 Apr 2009, 15:58:36. Reason: ระบุชื่อรุ่น

Comment

Originally posted by GTR 35 View Post
              สวยครับ
              แต่ไม่ชอบขาตั้งรุ่นนี้เลย แบบเดิมสวยกว่า
              คิดเหมือนผมเลยครับขาตั้งรุ่นเก่าสวยกว่าเยอะ

Comment

-*- อ่าครับ

Comment

1680x1050 ก็ดีครับ ไม่หน่วงเวลาเล่นเกมส์ดี

Comment

ขอราคา UltraShap 2209WA

Comment

อ้อมซ่าส์ ขอจอง 1 ตัวครับ LCD UltraShap 2209WA เบอร์ติดต่อ 0813008488 ต้องดำเนินการอย่างไรเพิ่ม ติดต่อด้วยน่ะคับ ขอบคุณคับ

Comment

จะเอา

Comment

vอืมม .อย ละ 1 ที..

Comment

Response Time 6 ms ทำไมให้มามากจังคับ
                            ภาพจะเบลอไหม? พอดีก็สนใจ DELL อยู่พอดี....

Comment

Working...
                            X