Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY GTX260 216 OC น่าลองมั๊ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GALAXY GTX260 216 OC น่าลองมั๊ยคับ

มาแสดงความเหนกันคับ
    7550คับ7550 ราคาจากjediนะคับ ร้านอื่นยังไม่รุ้เหมือนกัน แต่เหนเค้าว่าแรง+เยนอ่ะ พัดลมตั้ง3ตัว
    Last edited by fly; 24 Apr 2009, 15:35:01.

ให้ไว ของแรง ราคาดี

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      ให้ไว ของแรง ราคาดี
      ตามคนข้างบนอะ สงสัยพอเลิกงาน แกคงจะรีบไปหาน้องยุ้ยทันทีเลย อิอิ

Comment

Originally posted by Baldr View Post
        ตามคนข้างบนอะ สงสัยพอเลิกงาน แกคงจะรีบไปหาน้องยุ้ยทันทีเลย อิอิ
        ไปมาแล้ว เสียตังค์ด้วย น้องยุ้ยได้ตังผมไปเยอะแล้วนะ เพราะน้องยุ้ยคนเดียวเลย

Comment

แล้วก็ไม่บอกราคา ผมจะเดาถูกไหมมมมม

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            ไปมาแล้ว เสียตังค์ด้วย น้องยุ้ยได้ตังผมไปเยอะแล้วนะ เพราะน้องยุ้ยคนเดียวเลย
            555 อย่างไวครับ เดี๋ยวผมไปแล้วจะบอกให้ว่า มีคนแถวนี้แอบปลื้มอยู่ อิอิ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
              แล้วก็ไม่บอกราคา ผมจะเดาถูกไหมมมมม
              http://www.jedicool.com/product.php?id=1242

Comment

ของแรง ราคาดี

Comment

Originally posted by vibe View Post
                  ของแรง ราคาดี
                  ตามนั้นคับ

Comment

ถูกเกิ๊น...ตูล่ะเบื่อ...

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                      ถูกเกิ๊น...ตูล่ะเบื่อ...
                      ผมก็เกือบสอย 260 ตอนคอมมาร์ทแระ

Comment

ของเค้าแรงจริง

Comment

ถ้า ASUS เท่าไหร่ครับ อิๆ

Comment

ผมก็กะว่ามันต้องตัดราคาแน่นอน ตอนสิ้นเดือนอะ แต่ไม่นึกว่าอะไรจะเร็วขนาดนี้

Comment

555+ ปรับลดอีกแระ
                              http://www.tkcom99.com/product_detai..._id=&s_cat_id=

Comment

Working...
                              X