Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ C23 มา แต่มันแทยจะไม่ support โปรแกรมจาก XP มีวิธีแก้ยังไงบ้างค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ C23 มา แต่มันแทยจะไม่ support โปรแกรมจาก XP มีวิธีแก้ยังไงบ้างค่ะ

คือว่าเพิ่งซื้อ C23 มาค่ะ...
    1.มันลงโปรแกรมเก่าๆที่เล่นบน XP ไม่ได้ค่ะ
    2.มันลง driver Hi-speed net ของ true ไม่ได้ค่ะ
    มันพอมีวิธีแก้ยังไงบ้างค่ะ...
    ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะสำหรับทุกคำตอบ +_+!

Originally posted by noteputer View Post
    คือว่าเพิ่งซื้อ C23 มาค่ะ...
    1.มันลงโปรแกรมเก่าๆที่เล่นบน XP ไม่ได้ค่ะ
    2.มันลง driver Hi-speed net ของ true ไม่ได้ค่ะ
    มันพอมีวิธีแก้ยังไงบ้างค่ะ...
    ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะสำหรับทุกคำตอบ +_+!
    มันลงวิสต้ามาให้นิ ??

Format ลงวินโดว XP โลด

Comment

Vistaให้โทษมากก่าคุณประโนชน์จริงๆ ช่วงนี้

XPโลด

Comment

ใช้มาหลายเดือนล่ะ ก็เริ่มจะโอเคล่ะนะ เริ่มชิน

Comment

ตกไปไหนแล้วเดี๋ยวไปขุดก่อน

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=43478

ตอนนี้ใช้ xp สบายกว่า vista เยอะครับรออีกสักปี ค่อยว่ากันเรื่อง vista

Comment

ผมว่าผมก็เริ่มชินแล้วนะครับ ถ้ากลับมาใช้ XP แบบเก่าก็คงจะเบื่อๆ ชอบภาพและลูกเล่นของ vista มากกว่านะครับ

Comment

vista ดีกว่า xp แทบจะทุกอย่างครับปัญหาอยู่ที่โปรแกรมยังไม่ suppot เท่านั้นเองจะให้รอคงไม่ไหวต้องทำงานทุกวัน ตอนนี้ขอพึ่ง xp ไปก่อน

ถ้าใช้ vista ผมทำงานแทบจะไม่ได้เลย -*-

Comment

XP ยังคงมีความเหมาะสมมากกว่าครับ สำหรับการทำงานตอนนี้
                ส่วนตัวแล้วก็ชอบ Vista เหมือนกัน ลูกเล่นเยอะ และสวยงาม
                แต่ปัญหาด้านซอฟต์แวร์นี้หล่ะสัมมะคัน

Comment

Working...
                X