Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA4 Online สอนผมทำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA4 Online สอนผมทำหน่อย

อยากลองบ้างครับใครมีกระทู้วิธีทำช่วยนำมาลงทีครับ

แล้วมีวิธีอื่นเช่นตั้ง Hamachi ไหมอะครับ ช่วยบอกที เห็นเจอแต่ VPN แต่อันนั้นยุ่งยากเกินไปสำหรับผมอะครับ ถ้ามีวิธีนั้นอย่างเดียวก็จะลองดูสักตั้ง

ขอบคุณครับ

ใช้ Hamachi, OpenVPN เหมือนกันหมด แต่ต้องยัด TeknoGods แล้วแก้ AppInit ทำ ip override เหมือนกันถ้าไม่ใช้ของแท้ หรือไม่ได้เล่นผ่าน LAN

ปล. OpenVPN ใช้ง่ายกว่า Hamachi อีก มันไม่แบ่งห้องไม่ต้องตั้ง room, password :S

Comment

ขอวิธีทำหน่อยได้ไหมครับ หากระทู้เก่ามะเจอ
      Last edited by karas100; 24 Apr 2009, 20:58:22.

Comment

ผมก็ไม่รู้ว่ามันตกไปไหนแล้ว - -

Comment

ขอดันหน่อยเน้อ ใครรู้บอกทีจ้า

Comment

Working...
          X