Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX260 ใช้ PSU TT 470w ไหวรึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX260 ใช้ PSU TT 470w ไหวรึป่าวครับ

หรือว่าไหวแค่ GTS250งับ

เสียงเกินไป อย่าเลยครับ

Comment

จะไหวหรอครับพวกนี้น่าจะขั้นต่ำ ห้าร้อยวัตรนะครับแล้วต้องดูสเปกเครื่องด้วยอ่ะครับ แต่psuตัวนี้ผมว่าไม่น่าจะพอสำหรับ 260นะครับลองดูข้างกล่องกาดจอจะมีระบุว่าขั้นต่ำใช้ไฟเท่าไหร

Comment

ไหวแบบเสียวๆ

Comment

ขอบคุณมากครับ ที่ข้างกล่อง ต้องขั้นต่ำ500wจริงๆด้วยครับต้องเปลี่ยนอีกแว้ว - -

Comment

หา 550+ เต็มๆ มาใช้เถอะครับ

Comment

full loadอาจดับหรือไหม้ได้

Comment

Originally posted by mooeit View Post
                ขอบคุณมากครับ ที่ข้างกล่อง ต้องขั้นต่ำ500wจริงๆด้วยครับต้องเปลี่ยนอีกแว้ว - -
                อิอิเสี้ยวๆลองดูนะ ฮ่าๆๆๆเดวกลายเป็นซื้อทั้ง ซัพพายทั้งกาดจอไหม่หายนิฮ่าๆๆๆๆ

Comment

ซื้อการ์ดจอ พ่วง psu เหอะๆ อิอิ

Comment

icute650w เลยครับ ไม่แพง อิอิ

Comment

Working...
                    X