Announcement

Collapse
No announcement yet.

8400เล่นfalloutไหวไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8400เล่นfalloutไหวไหม

สมุดว่าสเปกอื่นผ่านแนะนำทุกอย่างแล้วใส่กาดจอนี้จะเล่นไหวไหม หรือไหวแต่ต้องปรับแบบใด

ไหวในที่นี้คือลื่นนะครับ

พอไหว ปรับ Low

Comment

ลอง Low สุด แล้วถ้ารู้สึกว่าลื่น ค่อยปรับเพิ่มเอา จนกว่าจะพอใจ
      แต่ต้องทำใจล่วงหน้าก่อนนะ

Comment

กำ

E8400 เล่น Fallout ไม่ได้หรอ -*-...........มั่วอ่ะป่่าวเนี่ย

Comment

Originally posted by converseboy View Post
          กำ

E8400 เล่น Fallout ไม่ได้หรอ -*-...........มั่วอ่ะป่่าวเนี่ย
          เค้าหมายถึงการ์ดจอเปล่าครับ?

Comment

Originally posted by converseboy View Post
            กำ

Comment

Originally posted by blueforce View Post
              เค้าหมายถึงการ์ดจอเปล่าครับ?
              หน้าแตก เลยกรู แป่ว

ไม่ได้อ่านอ่า -*-

Comment

ไหนบอกไม่เล่นเกม อะ

Comment

หน้าแตก เลยกรู แป่ว

ไม่ได้อ่านอ่า -*-

ก๊ากกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by ballvbol99 View Post
                    คุณครับไม่ทราบว่าคุณอ่านกระทู้นั้นหมดหรือยังครับ กระทู้สเปกนี้ซักกี่แสนผมจัดไห้เพื่อนครับ อ่านดีดีนะครับทีหลังลองไปอ่านดูไหม่จะรู้ว่าที่เขียนนั้นเพื่อนผมต่างหากที่ไม่เล่นเกม

ส่วนตัวผมเองนั้นเป็นโปรแกรมเมอร์จะเล่นเกมครายเครียดก็ไม่ผิดหรอกครับแต่พอดีมีคนจะมาซื้อกาดอ8400ของผม แล้วคนจะซื้อถามว่าพอจะเล่นfalloutไหวไหมครับ ผมก็เลยมาตั้งกระทู้ถามตัวผมจะเล่นเกมนิดๆหน่อยครายเครียดไม่ได้รึครับงานก็เยอะผ่อนครายมั่งดวก็บ้าพอดี จะหาเรื่องกันไปถึงไหนตามรำควาน ตลอดเลย คนเราความอดทนก็มีลิมิด นะครับ ทีหลังลองไปอ่านกระทู้สเปกนี้ซักกี่แสนแล้วจะรู้ว่าที่ไม่เล่นเกมไม่ใช่ผมไหนบอกว่าอ่านหมดแล้วไงครับ ตัวผมเองก็ไม่มีไรมากทีหลังจะมาหาเรื่องกันกรุณายกแบบฟอมมาด้วยนะครับ ผมงานก็ยุ่งยังจะมาหาเรื่องกันอีก มาทุกกระทู้่เลยเกรงใจกันมั่งสิครับ

(หยุดเถอะครับเอาเวลามาหาเรื่องกันไปหาเงินเลี้ยงปากท้องดีกว่าครับ) ตัวผมเองก็ยุ่งมากคุณจะเอาอะไรอีก
                    Last edited by gestata1; 24 Apr 2009, 23:08:09.

Comment

Originally posted by ballvbol99 View Post
                      ไปหาเรื่องมาขุดอีกสิถ้าว่างเดวจะไขไห้กระจ่างเองครับ แต่ผมแนะนำไห้คุณหยุดนะครับ พูดไปคุณก็อายตัวเองป่าว เถี่ยงแบบไม่มีมูลเหตุ แนะนำนะครับทีหลังจะว่าไครไปอ่านรายละเอียดไห้ละเอียดๆๆๆๆเลยนะเดว หน้าแตกแบบนี้อีก
                      Last edited by gestata1; 24 Apr 2009, 23:16:03.

Comment

มามะไปไหนหาย

Comment

Originally posted by gestata1 View Post
                          ไปหาเรื่องมาขุดอีกสิถ้าว่างเดวจะไขไห้กระจ่างเองครับ แต่ผมแนะนำไห้คุณหยุดนะครับ พูดไปคุณก็อายตัวเองป่าว เถี่ยงแบบไม่มีมูลเหตุ แนะนำนะครับทีหลังจะว่าไครไปอ่านรายละเอียดไห้ละเอียดๆๆๆๆเลยนะเดว หน้าแตกแบบนี้อีก

ผมหน้าแตกตรงไหน

Comment

อายุ 15 เป็นโปรแกรมเมอร์แล้ว เก่งจังเลยครับ

Comment

Originally posted by Neszel View Post
                              อายุ 15 เป็นโปรแกรมเมอร์แล้ว เก่งจังเลยครับ
                              นั้นสิ ผมก็ว่า

Comment

Working...
                              X