Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ nb 25000 ใช้ต่อเนตไร้สาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ nb 25000 ใช้ต่อเนตไร้สาย

อยากได้โน๊ตบุค ราคา ประมาณ 25000
    intel การ์ดจอแยก

ใช้เล่นเน็ต ดูหนัง เล่นเกมออนไลน์ msn camfrog

อยากรบกวนถามต่อว่า ซื้อโน๊ตบุคที่มี aircard ในตัว กับซื้อแยกกันอันไหนดีกว่า

อยากเอามาเล่นเนต cdma 3mb ไร้สาย

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการใช้เนตไร้สาย ที่มีความเร็ว สูงกว่า 1mb ด้วยนะครับ

ถ้าได้จอใหญ่ๆ มี numpad ด้วยก็ดีครับ

Comment

รบกวนทิ้งเบอร์โทรศัพท์หรือ Email ไว้ทีนะคะ
      จะนำเสนอสินค้าและราคา รับรองถูกกว่าที่อื่นแน่นอนค่ะ

ModernSave...Saveทุกครั้งที่ซื้อ
      สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ http://www.modernsave.com/
      หรือ 02-9389184 & 02-9389185 & 089-1771250
      info@modernsave.com

Comment

อยากรบกวนถามต่อว่า ซื้อโน๊ตบุคที่มี aircard ในตัว กับซื้อแยกกันอันไหนดีกว่า
        ซื้อแยกดีกว่าครับ เพราะตอนนี้ยังไม่มีโน๊ตบุครุ่นไหนที่ใช้ aircard ในตัว ที่เห็นส่วนหญ่มีแต่เน็ตบุคครับ

ถ้าได้จอใหญ่ๆ มี numpad ด้วยก็ดีครับ
        ท่าะยากครับ เพราะงบเท่านี้จะหารุ่นที่จอใหญ่เกิน 14 นิ้วแทบไม่มีเลย

ถ้าจะให้แนะนำำ เก็บเงินเพิ่มอีกนิดแล้วไปซื้อ LENOVO Y450 รุ่นที่ใช้ cpu T6600 ดีกว่าครับ

Comment

ของ HP มีครับ 39xxx นิดๆ ราคาจากโบรชัวร์อ่ะนะ แถมเน็ต Unlimited 3 เดือน

เกินงบไปอ่ะครับ

ซื้อเครื่องแล้วซื้อแอร์การ์ดแยกดีกว่า

Comment

ขอบคุณครับ

ขอคอมเม้นอีกก็ดีครับ

Comment

Working...
            X