Announcement

Collapse
No announcement yet.

รายละเอียด I7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รายละเอียด I7

เอ่อ ตอนนี้ i7 ก็เริ่มเข้ามาไนไทยเยอะแล้ว

แล้วผมได้ไปดู GOOC อะครับ

มันมีอะไรให้ปรับเต็มไปหมดเลย

แล้วมันมีอะไรบ้าง

เพื่อได้จับ จะได้ใส่ถูก

แล้ว QPI คืออะไร

ใครเขียนมา ผมจะเอามาใส่ข้างบนนะครับ

QPI ก็ คือ บัสนั่น ละ ครับ มันเปลีั่ยน ชื่อ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
      QPI ก็ คือ บัสนั่น ละ ครับ มันเปลีั่ยน ชื่อ
      อ่าวหรอ

โดนเด็กถอนหงอก

เกรียนเลย
      Last edited by คนท้า(ทาย)ฟ้าลิขิต; 24 Apr 2009, 20:56:36.

Comment

แล้วคิดไงอะ ถ้า 4.8GT/s t คือ

อ่าได้ข่าว ว่าเป็นบัสที่ต่อกับ i/o port
        Last edited by คนท้า(ทาย)ฟ้าลิขิต; 24 Apr 2009, 21:20:41.

Comment

รอ ผู้ OC i7 มาตอบ ค๊าบพี่

Comment

Working...
          X