Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis กับ Farcry 2 ใครกินสเปคมากกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเคยใช้ 7600GT + Athlon 3000+ ปรับต่ำยังกระตุกโคตร

Comment

ทนเล่นได้นานนะครับ...5เฟรมนี่ยังเล่นได้สนุก...

Comment

Originally posted by Napart View Post
        ไม่ครับ โหลด ก็ประมาณ 5 นาที ครับ ไม่ได้โม้น่ะสาบานเลยอ่ะ ผมก็งงเหมือนกัน
        ้ป่าวหรอก ที่ถามน่ะ พอดีเพื่อนผมใช้ P4 เหมือนกัน

โหลดเข้าเกมส์ Devil May Cry 4 , Crysis ทีเกือบ 10 นาทีแน่ะ

แบบจะเล่นที กินข้าวได้จานนึงเลยอ่ะ - -"

Comment

Crysis กินกว่าเห็นๆ ภาพมันสีสด เอฟเฟคเยอะกระจาย
          Farcry ภาพสีอ่อนๆ นวลๆ กินเครื่องไม่ค่อยมาก

Comment

farcry2 นี่เล่นไปนานๆแล้วหดหู่ชีวิต

ที่คิดว่า จะพึ่งพาได้ก็ไม่

สุดท้ายก็...... เฮ่อ ชีวิต

Comment

Farcry ปรับสุด AA8x ยังลื่น...
              Crysis Very High NoAA ยังเกือบไม่รอด...

Comment

คือแบบถ้าใช้ที่มันเกินตัวอ่ะครับแบบสมมติ แนะนำขั้นต่ำP4 2.5 GHz แต่ดันใช้ p4 2.0GHz
                มันจะเสื่อมไวน่ะครับ
                เตือนด้วยความหวังดีนะครับ
                แล้วก็Farcry2 ถ้าไม่ชอบนี่เกลียดมากเลยครับขอบอกแต่ถ้าชอบก็จะชอบเหมือนกันครับ
                เพราะเกมนี้มันเน้นสมจริง(มาก)แบบยิงๆไปปืนขัดลำก้องระเบิดคามืออ่ะครับ
                คนเล่นบางทีก็เครียดเลยครับ"ไรวะสา...เกมบ้าไรฟะติงต๊องชิหายปืนจะเจ๊งทุกประบอกเลยหรือไง"
                แต่ขอบอกนะครับปืนตอนผมไปค่ายทหารเนิ้ยแล้วเขาให้ใช้ปืนจริงยิงซ้อม
                ปืนมันขัดลำกล้องบ่อยมากครับแล้วถ้าไม่แบบทีละ3นัดนี่ล่ะก็ร้อนมือมากครับยิงสัก15-20นัดนี่
                หุๆลำลึกค่ายทหารนิดหน่อย
                แต่ถ้าจะอัพคอมละก้อเก็บตังซื้อ8coreเลยครับโหลดเร็วสะใจหุๆผมยังไม่มีปัญญาซื้อ-*-
                เอาใจช่วยหใด้คอมเทพๆเร็วนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ ขอเวลา 3 ปี

Comment

Originally posted by Leim View Post
                    farcry2 นี่เล่นไปนานๆแล้วหดหู่ชีวิต

เหมือนชีวิตอยู่ในสงครามโลก ใครผ่านสงครามโลกมาคงเฉยๆ

Comment

Originally posted by Leim View Post

ผมยังมองหาทางจบของเกมไม่เจอเลยท่าน
                      ทุกวันนี้ขับรถไปๆมาๆเก็บเพชรไปเรื่อย....วาดฝันไว้ซะ..เฮ้อ

Comment

Crysis เยอะกว่านะ มากด้วย

Comment

Working...
                        X