Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องไรท์เสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องไรท์เสีย

คือมันไม่ยอมอ่านหรือบางทีอ่านแล้วก็ค้าง.....ลองล้างแล้วก็ให้อ่านทั้งแผ่นแท้แผ้นไรท์ก็เปนเหมือนกัน.....อยากทราบว่าระหว่างซ่อมกับซื้อใหม่แบบไหนคุ้มกว่ากัน

แล้วมันมีขายมั้ยอ่ะครับแบบที่ใส่กะ notebook ที่ไม่ใช่ Ext. drive

ขอบคุณครับ

ซื้อใหม่คุ้มกว่าแน่นอนครับ ได้ทั้งความใหม่ ทนทาน และการรับประกัน ที่ใส่กับโน๊ตบุ๊คมีขายสิครับ เยอะแยะไป ดึงตัวเก่าออกมาใส่ตัวใหม่เข้าไปก็ใช้ได้แล้ว หรืออาจติดขัดบ้างก็คงเรื่องหน้ากากเท่านั้น ที่บางเครื่องทำหน้ากากมาเฉพาะแบบของโน๊ตบุ๊คนั้นๆ ซึ่งเรื่องเล็กแก้ไขได้

Comment

Originally posted by pomster View Post
      ซื้อใหม่คุ้มกว่าแน่นอนครับ ได้ทั้งความใหม่ ทนทาน และการรับประกัน ที่ใส่กับโน๊ตบุ๊คมีขายสิครับ เยอะแยะไป ดึงตัวเก่าออกมาใส่ตัวใหม่เข้าไปก็ใช้ได้แล้ว หรืออาจติดขัดบ้างก็คงเรื่องหน้ากากเท่านั้น ที่บางเครื่องทำหน้ากากมาเฉพาะแบบของโน๊ตบุ๊คนั้นๆ ซึ่งเรื่องเล็กแก้ไขได้
      ครับ ผมอยากทราพอดีเลย
      ไม่ทราบจริงๆ ว่า มีขายที่ไหนครับ แบบที่เลือกยี่ห้อได้ด้วย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ___/|\___

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X