Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTAIV Crack ไม่เป็น อัพเดตไม่ได้ ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTAIV Crack ไม่เป็น อัพเดตไม่ได้ ทำไงดีครับ

คือจะถามมีอยู่นะครับ

1. มันไม่ต้องอัพเดตได้มั้ย อัพเดตก็ไม่ผ่าน อัพเดตถึง 30 เปอร์เซนแล้วก็เน่า ขึ้น retry ตามที่เห็นนี่แหละ งี่เง่าไร้สาระจัง
    2. มันแครกยังไงครับ (มีรูปไฟล์ที่แนบมาในแผ่นให้ดู) แล้วมันต้องทำยังไงครับ

ไอ้ที่ 30% มันเป็นเช็คออนไลน์ไรป่าวครับถ้าจำไม่ผิด ยาแก้ไอก็ก็อปทั้งหมด3ไฟล์ไปไว้ที่ๆลงเกมส์แล้วเข้าผ่าน LauncherGTAIV.exe ถ้าไม่ได้ก็ลองปรับ Compatibility เป็น run Windows 2000 ดู

Comment

ดันๆ ช่วยหน่อยครับ ซื้อมาแพง แล้วเล่นไม่ได้มันน่าเจ็บใจ

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
        ไอ้ที่ 30% มันเป็นเช็คออนไลน์ไรป่าวครับถ้าจำไม่ผิด ยาแก้ไอก็ก็อปทั้งหมด3ไฟล์ไปไว้ที่ๆลงเกมส์แล้วเข้าผ่าน LauncherGTAIV.exe ถ้าไม่ได้ก็ลองปรับ Compatibility เป็น run Windows 2000 ดู
        ลองทำตามที่บอกหมดแล้วครับ มันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ ตามรูป แล้วไอ้ Social club ต้องปิดมันก่อนรึปล่าวครับ ???

Comment

ลองสมัคร Rockstar Social Club ดูก็ได้ครับ แล้วล็อคอินเอาไว้ พอจะเข้าเกมส์มันจะได้ไม่ขึ้นมาอีก

Comment

ใช้แครกของ Razor จบครับ ^^

Comment

Originally posted by kalypso View Post
              ใช้แครกของ Razor จบครับ ^^
              หาได้ที่ไหนครับ อยากลองดู

Comment

Originally posted by kk View Post
                หาได้ที่ไหนครับ อยากลองดู
                http://www.filesend.net/download.php...4cb0286a50ccd2

Pass:Ecoli_www.addzone.net
                ปล.ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

Comment

Originally posted by kalypso View Post
                  http://www.filesend.net/download.php...4cb0286a50ccd2

Pass:Ecoli_www.addzone.net
                  ปล.ถ้าจำไม่ผิดนะครับ
                  ขอบคุณคับ

Comment

ตั้งใจให้รึปล่าวครับ แล้วพาสเวิดอยู่ไหน ???

Comment

ง่ะ...ผมก็บอกไปแล้วนะครับ
                      Ecoli_www.addzone.net

Comment

เค้าก็บอกพาสไว้แล้วหนิครับ - -

Comment

โทดค๊าบบบบบ ไม่ทันมอง กำลังรีบ อิอิ ขออภัย

---------------------------------------------------

แล้วมันต้องทำไงครับ มันขึ้นแบบเนี้ยอ่ะ

Comment

มันบอกว่าไม่มีไฟล์ RGSC.exe อ่ะครับ
                            มันหายไปได้ยังไง....- -*

Comment

ลองลง Rockstar Social Club แล้วรันดูครับมันจะขึ้นให้ใส่เมลล์ก็กด Skip Login ไป

Comment

Working...
                              X