Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังแบบมีไฟเลี้ยง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟังแบบมีไฟเลี้ยง

คือผมซื้อ MAC Mini มาครับ แล้วผมต้องใช้ หูฟัง+ไมค์ แต่เผอิญไอ้พอร์ท mic in ของแมค มันไม่มีไฟ หรืออะไรสักอย่าง ทำให้ต้องใช้ หูฟังแบบมีไฟเลี้ยง เพื่อให้ใช้ ไมโครโฟนได้อ่ะครับ

มีรุ่นไหนแนะนำ+ร้าน ที่ พันทิป มั่งครับ เอาราคา บ้าน ไม่เกิน 1000 ครับ

โอ้ว Headset ยี่ห้ออะไรครับเนี่ย

ไมค์ถึงเป็นแบบ Condenser เรย

ปกติช่องต่อ Mic In บนเมนบอร์ดของคอมก็ไม่มีไฟเลี้ยงสำหรับไมค์อยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ

Comment

อ้าวหรอครับ อืม เพิ่งรู้นะเนี่ย

Comment

Working...
      X