Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาจะเล่นเกม Gta IV แล้วมันพักหน้าจอเองทำไงดี ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาจะเล่นเกม Gta IV แล้วมันพักหน้าจอเองทำไงดี ครับ

คือเวลาผมเปิดคอมจาเล่นเกม GTA IV แล้วพอเข้าเกมมันก้อเข้าได้ แต่พอเวลาจาเล่นมาน มานเด่ง

ออกเฉย เลยตอนแรกๆ เป็น ผมต้องรีเครื่อง เองครั้ง หนึง ก่อน ถึง จา เข้า เล่น ได้ พอ ผม รีสตาร์ท

มัน ก้อ เข้า เล่น ปกติ ผม ก้อ พอ ทน ได้ แต่ หลัง ๆ

พอ รี แล้ว มัน ก้อ เด่ง ออก ตลอด ทามไง ดี ครับ รู้สึกจาเป็นมา 2 เกมแล้ว ครับ

เกม Dawn of War II ก้อเป็น แต่พอ รีเครือง มาน ก้อ หายผม ก้อ พอทน ได้ แต่ GTA IV มันเด่ง

ตลอด เลย

สเป็ก เรื่อง นะ ครับ (เพือ มันอาจ ช้า ไป ที่ จะ เล่น นี้ ได้ ก้อ แนะ นำ ด้วย นะ ครับ)

Intel Core 2 Duo E7300 CM V8

G Skill F2-6400CL4-2GBPK GeiL Evo Cyclone

Gigabyte EP31-DS3L

Gigabyte 9800 GTX+ 1Gb

RAIDMAX RX-530 SS

Thermaltake V9 -.-

วอน ท่าน GURU ทุกท่าน ช่วยแนะนำด้วยนะครับผมเพิ่งหัดศึกษาเรื่องคอมครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล. ผมขอตั้ง กระทู้ นี้ 2 ห้อง นะ ครับ
    Attached Files

[img=http://upload.siamza.com/file_upload/modify/240409/63303.jpg]
    รูป ไดรเวอ อัน นี้ ไช้ได้ ไหม ครับ

Comment

Working...
    X