Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเล่นลำโพง2.1ควรเล่นยี่ห้อไหนตัวไหนหรอครับงบ2500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเล่นลำโพง2.1ควรเล่นยี่ห้อไหนตัวไหนหรอครับงบ2500

ที่คิดๆไว้ก็มีพวกยี่ห้อAltec กะEacanc Edifier ประมาณนี้อะครับ

ควรเล่นรุ่นไหนดีหรอครับ งบประมาณ2500 เอาแบบเสียงดีๆๆอะ

ฟังแบบเบาสบายๆๆ เบสพอสมควรอะครับ

ไม่รู้เหมือนกันว่าราคานี้จะได้ดีรึเปล่า เพื่อนๆ ช่วยกันแนะนำหน่อยนะครับ

ยี่ห้ออื่นก็ได้นะ ไม่ได้ฟิกเรื่องยี่ห้อมาก แบบว่าใช้งานด้านฟังเพลงและก็ดูหนังอะครับ

ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก จะไปถอยไม่กี่วันนี้แล้วครับ

ถ้าแนะนำร้านที่พันทิพย์ได้ด้วยก็ดีจ้า(ประตูน้ำ)

eacan a600II

Comment

เบาสบายก็

600 มั้ง

Comment

Originally posted by leahlover View Post
        eacan a600II
        เห็นท่านเชียร์ แต่รุ่นนี้ตลอดเลยนะครับ

งั้นผมก็เชียร์ด้วยคน ใช้อยู่ ๆ

Comment

Originally posted by cynical View Post
          เห็นท่านเชียร์ แต่รุ่นนี้ตลอดเลยนะครับ

งั้นผมก็เชียร์ด้วยคน ใช้อยู่ ๆ
          หน้าม้าครับ อย่าไปเชื่อ 555+

Comment

ซะงั้นแง่ว

Comment

eacan a600II คุ้มกับราคาดีครับ(เมื่อเทียบกับยี่ห้ออื่นบางรุ่นในราคาที่...เเพงกว่า a600II) คุณรู้ผมก็ใช้ 555

Comment

55+ ขอบคุณจ้า

มีท่านใดแนะนำยี่ห้ออื่นไหมพวกaltecอะครับนอกจากeacanอะงับ

เพราะพี่ท่านแนะมาเดียว ตัดสินใจเลยนิ -*-

และท่านๆๆว่าa500Lกะa600IIอันไหนแจ่มกว่าครับ ขอความแตกต่างหน่อยจ้า

Comment

ลองใช้ A-500L สิครับ แล้วท่านจะชอบ

และต่อมาไม่นานท่านจะเปลี่ยนเป็น A-600II เหมือนผม...

Comment

คนเชียร์ x3 หายไปเลยแฮะ..

สงสัย A600 II จะดีกว่าจริงๆ

Comment

กำเอ้ะยังไง -*- ใช้500Lแล้วจะชอบแล้วก็จะเปลี่ยนมาใช้600II แป่ว -*-

ตกลงอันไหนแจ่มก่ากัน ผมได้ละยี่ห้อeacanนี่แหละ

แต่ติดตรงที่รุ่นไหนดี 500Lกะ 600II และราคาตอนนี้ประมาณเท่าไรได้หรอครับ

Comment

ควรเล่นรุ่นไหนดีหรอครับ งบประมาณ2500 เอาแบบเสียงดีๆๆอะ

ฟังแบบเบาสบายๆๆ เบสพอสมควรอะครับ
                        600II ดีกว่า

Comment

เออ ลืมบอกไป ถ้าซื้อ600IIแว้ว

ผมมาใช้กะการ์ดซาวออนบอร์ด Ac'97 เสียงจะแย่มากไหม มันจะขับเสียงออกมาพอสมควรไหม?ครับ

Comment

Originally posted by nongnong View Post
                            เออ ลืมบอกไป ถ้าซื้อ600IIแว้ว

ผมมาใช้กะการ์ดซาวออนบอร์ด Ac'97 เสียงจะแย่มากไหม มันจะขับเสียงออกมาพอสมควรไหม?ครับ

ตราบใดถ้ายังไม่เคยไปฟังเสียง ซาวน์ดีๆเปรียบเทียบ เสียงจากออนบอร์ดมันก็ยังให้อะไรเราได้ไม่น่าเกลียดสักเท่าไรหรอกครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ เรียบร้อยและครับ

หยุด หยุด หยุดที่ Eacan A-500Lจ้า

ไม่รู้ซื้อมาแพงไหม -*- ที่พันทิพย์ ต่อและ ได้แค่เนี้ย 1900

แต่ขอแถมสาย mini to mini มาก็ไม่รู้จะต่อยังไงแว้ว

เดินหาเจออยู่ร้านเดียวเองยี่ห้อEacan อะ แต่พยายามเดินและ หาไม่เจอ เจออยู่ร้านเดียวแง่ว -*-

ส่วนใหญ่ขาย ของAltec Microlab อะไพวกนั้น หาEacan ยากอิ้บๆ ที่พันทิพย์ประตูน้ำ -*-

Comment

Working...
                              X