Announcement

Collapse
No announcement yet.

Inno 60 องศาปกติหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Inno 60 องศาปกติหรือเปล่าครับ

การ์ดจอ inno 7300gt 500/1400
    คือว่า ตอนไม่เล่นเกมส์ 61 องศา
    เล่นเกมส์ 71 องศาปกติหรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับถ้ามันร้อนไปต้องทำไงมั่งครับ
    และของทุกคนร้อนเท่าไหร่มั่งครับ

ออกจะร้อนไป

แถมยี่ห้อนี้ Heatsink มันดูห่วยๆยังไงชอบกล

ลองทาซิลิโคนใหม่ หรือไม่ก็หาพัดลมเป่าช่วยจะดี

Comment

ขอบคุณครับและควรจาติดยังไงดีอ่ะ
      ครับ
      คือผมไม่ค่อยมีความรู้เลยอ่ะครับ

Comment

ใส่พัดลมช่วยแบบในรูป อาจจะเย้นลงเยอะ

Comment

ขอบคุณมากเลยคร๊าบ

Comment

และถ้าผมจาติดฮีทซิ้งแรมจากต้องใช้อาไรเป็นตัวยึดอ่ะครับ(และมันจำเป็นหรือเปล่า)

Comment

แรมการ์ดจออ่ะครับ

Comment

ช่วยได้นะคับในเรื่องคลายความร้อนของ ชิปเซ็ตหน่วนความจำ

Originally posted by darksiam View Post
                และถ้าผมจาติดฮีทซิ้งแรมจากต้องใช้อาไรเป็นตัวยึดอ่ะครับ(และมันจำเป็นหรือเปล่า)

Comment

Originally posted by darksiam View Post
                  ติดก็ได้ ใช้เทพกาว2หน้าแบบ บาง

Comment

การ์ดจอเขาว่ากันว่าทนได้เป็น 100 องศาครับ 60 องศายังไม่น่าเป็นห่วงครับ

Comment

ขอบคุณคร๊าบ

Comment

Working...
                      X