Announcement

Collapse
No announcement yet.

[LEFT 4 DEAD] VS Colo By[Tr] V 1.0.1.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [LEFT 4 DEAD] VS Colo By[Tr] V 1.0.1.1

UPDATE

VS Colo By[Tr] V.1.3 เปิดแล้ว

ขณะนี้ทาง [Tr] ได้อัพเดท Colo เป็น V.1.3 แล้ว

วิธีเข้าเล่น VS Colo

1. คลิกที่ Garena Fire ขวาบน
    2. กด Search เพื่อหาห้อง
    3. เลือกห้องเล่นได้ตามสบาย

ขอให้ทุกท่านสนุกกับ LEFT 4 DEAD V.1.3 นะครับ

By ทีมงาน [Tr]
    Last edited by Aluminium011; 30 Apr 2009, 08:04:50. Reason: อัพเดทเป็น V.1.3

สำหรับคนที่ลง1.3ไปแล้ว แนะ ให้ลงเกมใหม่เสร็จแล้ว ลงPatch0.9 ขนาดประมาน80กว่าเม็ก แล้วต่อด้วยPatch1.1+Stand alnoe1.17ตามลิงคบน ก็เป้นอันเรียบร้อย
    Last edited by Abcbabe; 25 Apr 2009, 12:55:34.

Comment

ยินดีด้วยๆ
      มี Colo 2 แห่งละทีนี้

Comment

ขอบคุงมากครับ ที่แนะนำ กำลังอยากเล่นอยู่เลย

Comment

เดี๋ยวจะแวะไปเยี่ยม

Comment

เสียงซ่าในเกมท่านAluminium011 แก้ได้ปะคับ v13นะคับ

Comment

Originally posted by TheQoo View Post
              เสียงซ่าในเกมท่านAluminium011 แก้ได้ปะคับ v13นะคับ
              แก้เสียงซ่าๆ มากระทู้นี้เลยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...&postcount=145

Comment

Originally posted by Aluminium011 View Post
                แก้เสียงซ่าๆ มากระทู้นี้เลยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...&postcount=145
                ขอบคุณฮะ ของผมไม่หายนะคับ งงเลย

Comment

add แล้วจ้า อิอิ

Comment

สรุปว่า ถ้าจะเล่นเซิฟนี้ต้องใช้เวอร์ชั่น 1.1 ใช่ป่ะครับ แล้วถ้าจะเล่น 1.3 ก็ต้องลงเกมอีกที่ คนละโฟลเดอร์ใช่ป่ะ

Comment

ทำไมไม่เปิด 1.3 ไปเลยหละคับ

Comment

ใช่แล้วคับ แนะนำ back up ตัวเกมของแต่ละเวอชั่นไว้ด้วย เวลามีปันหาจะได้ ไม่ลำบาก

Comment

โคโล TR เปิด ซัก ที อิอิ รอ มา ตั้ง นาน 1.2 ไม่ดี เลย บัค เยอะ ไป

Comment

ว่า แต่ 1.2 มัน มี ปัญหาที่ไหนอ่า ครับ งง อยู่ เลย

Comment

1.3 บัคเยอะคับ เปิด 1.1 เล่นไปก่อน สำหรับ VS นะ

ใครเล่น Co op เล่น 1.3 ไปก็ได้

Comment

Working...
                              X