Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำครับ

ขอถามอีกซักรอบครับ คือว่าวันพรุ่งนี้จะไปซื้อแล้วครับ

ผมจะจัดคอมใหม่ จัดสเป็กไว้เรียบร้อยแล้วครับ

พอดีได้งบเพิ่มมาอีก2000อ่ะครับ จะเอา2000นี่ไปเพิ่ม

cpu จาก q9400 เป็น q9550 กับเพิ่ม vga GTX260เป็น GTX275 เอาแบบไหนดีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เพิ่ม VGA ดีก่างับ ^^

Comment

Originally posted by benz_sn View Post
      เพิ่ม VGA ดีก่างับ ^^
      +1 คับ CPU ผมว่าลากๆหน่อยก็น่าจะแรงเท่ากันแล้วนะคับ 2 ตัวนี้

Comment

ถ้าเพิ่มVGA ต้องดูที่ PSU ด้วยนะครับ ถ้า PSU ไม่พอละงบบานปลายแน่ๆ

Comment

q9400+GTX275

Comment

*-*

ขอขอบคุณทุกท่านมากครับ

ลังเลใจอยู่นานเลยขอแม่เลื่อนไปวันอาทิตย์แทน*-*

ส่วนpsuดูตัวนี่ไว้ครับคิดว่าน่าจะพอ iCute TiTaNium 750W ครับ

Comment

^
              ^
              ตามลายเซ็นต์

Comment

*-*

ttตันนี้ราคา 4800 ใช่ไหมครับ

ลมจะใส่ iCute750wตัวที่บอกไปไฟไม่พอหรอครับ-*-

โอ้ยย หน้ามืดเลย มาม่าT T

Comment

Working...
                X