Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอทีครับ

ขอเป็น ATI
    เอาไปใช้ดูหนัง+ทำงานต่างๆ ไม่เล่นเกม
    ขอแบบประหยัดไฟที่สุด**************เน้นมาก
    ram 512
    มีช่องต่อ DVI
    มี video out
    pci-ex
    งบไม่อั้น

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by moohoo; 25 Apr 2009, 11:41:01.

งบไม่อั้น

ใช้ดูหนังตัวไหนก้ได้ หาตัวที่ประหยัดไฟที่สุดเลยครับ ไปอ่านดูนะ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=404129

ปล. ถ้าอยากดูหนังดี ๆ ให้ใช้ตัวที่ไม่มีพัดลมนะครับ ลดเสียงรบกวน
    Last edited by Guz; 25 Apr 2009, 10:49:31.

Comment

มันขัดๆกันนะครับ ที่คุณบอกมา จัดไปยากจัง

Comment

ที่บอกงบไม่อั้น กะเล่นมุข แต่แป้ก ไม่มีใครฮา มีแต่คนงง
        เอาแบบถูกอะครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

ไม่เล่นเกม HD4550 ก้พอมั้ง
          หรือจะเอาดีขึ้นหน่อยสำหรับเกมออนไลท์ ก็HD4650
          ถ้าเล่นเกมหนักๆด้วย รุ่นยอดนิยมอยู่ที่ HD4670

ไม่ต้องต่อไฟเพิ่มสักรุ่น

Comment

Working...
          X