Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ safari 4 แล้วเกิดอาการแปลกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ safari 4 แล้วเกิดอาการแปลกๆครับ

ช่วงนี้เวลาใช้ safari4 ไปซักพัก
    มันจะขึ้น error ตามรูปครับ

พอกด OK ก็เด้งหายไปเลย
    ไม่ทราบว่าต้นเหตุของปัญหามันคืออะไรคับ
    แล้วแก้ไขอย่างไร
    ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆคนนะครับ

ขุดๆๆ

Comment

ขุดๆๆ

Comment

ผมใช้กับ vista แล้วมันชอบ terminate ปิดโปรแกรมเอง บ่อยมาก

เสียดายจัง อุตส่าห์ติดตามมาตลอด

Comment

firefox 3.0.11 ครับ working 100%

Comment

มันว่าเกี่ยวกับแรมคะ แต่ไม่แน่ใจว่าเรื่องอะไร ลองเอา Code ไปหาคำตอบได้ที่ google นะคะ

Comment

Working...
            X