Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงจริงครับ quadro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงจริงครับ quadro

quadro มันต้องจากการ์ดจอปกติยังไงเหรอครับ เห็น quadro fx5200 ล่อไปเป็นแสนเลย แต่ fx5200 ธรรมดา กลายเป็นเศษเหล็กไปแล้วครับ

quadro มันสำหรับทำงานโดยเฉพาะครับ งานพวก 3D

Comment

เหนเค้าว่าเอาไว้ไปทำงาน animation (ไม่ชัวนะอ่านมาอีกที)

Comment

คับQuadroเอาไว้ทำงาน3D Animation การ์ดGeForceเอาไว้เล่นเกมส์
        ส่วนผมเป็นแสนไม่มีปัญญาคับ เอาGeForceไปโมใช้ก่อน

Comment

การ์ดพวกนี้ถ้าเอามาเล่นเกมส์มันแทบไม่ต่างกับการ์ดทั่วไป
          แต่จะเห็นความแตกต่างเมื่อนำไปใช้งานออกแบบต่างๆ

Comment

เอาไว้ทำพวก 3D ให้เราดูครับ เป็นกาดที่ใช้เฉพาะทาง
            เอามาเล่นเกมได้ แต่ก็ไม่ได้แรงตามราคา

Comment

Working...
            X