Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเล่น เกมส์ อยู่ แล้วมันเด้ง ง่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาเล่น เกมส์ อยู่ แล้วมันเด้ง ง่ะ

ช่วยหน่อย จิ

เกมอะไรหล่ะ ไมบอกเกมส์ ข้าพเจ้าจะรู้มั้ยเนี่ย -*-

Comment

อาจ เพราะ มี สาร บอแร๊ก ในเกม มาก ทำให้ เด้ง ครับ

Comment

Mirror Edge และ Drak sector

Comment

เด้งแบบไหนครับอาการแบบไหนครับเด้งมีหลายกรณีเด้งแล้วมีcodeหรืออะไรขึ้นป่าวครับ

Comment

เด้ง ออกมา desktop เฉย ๆ ไม่มีอะไรเลย

Comment

1. สเปคไม่ถึง
              2. เกมไม่สมบูรณ์
              3. อัพเดตไดร์เวอร์การ์ดจอ
              4. อัพเดต directX

ลองดูหลาย ๆ ทางครับ - -*

Comment

Originally posted by kalypso View Post
                1. สเปคไม่ถึง
                2. เกมไม่สมบูรณ์
                3. อัพเดตไดร์เวอร์การ์ดจอ
                4. อัพเดต directX

ลองดูหลาย ๆ ทางครับ - -*
                1. สเปคไม่ถึง *-*

i7 omg

Comment

สเป็คไม่ถึงคงเป็นไม่ได้หรอกมั้งครับยกเว้นเล่นgta 10หน้าจอ(เพ้อเจ้อไร้สาระ-*-)
                  ผมว่าน่าจะDerectXไม่ก็ไมได้อัพการ์ดจอนะครับ หรือไม่ก็ลงไม่สมบูรณ์
                  ว่าแต่เป็นทุกเกมหรือปล่าว

Comment

ลองอัพ DirectX / Driver VGA / ไม่ก็ลอง Re-Install ตามที่เค้าบอกดูอ่ะ

Comment

Originally posted by thejetz View Post
                      สเป็คไม่ถึงคงเป็นไม่ได้หรอกมั้งครับยกเว้นเล่นgta 10หน้าจอ(เพ้อเจ้อไร้สาระ-*-)
                      ผมว่าน่าจะDerectXไม่ก็ไมได้อัพการ์ดจอนะครับ หรือไม่ก็ลงไม่สมบูรณ์
                      ว่าแต่เป็นทุกเกมหรือปล่าว
                      ดิเรกX

ฮ่าๆๆๆ

Comment

สาเหตุเพราะว่าท่านปิด วินโดอัพเดตครับ มันจะขึ้นไอคอนแดง ๆ มุมล่างใช่ไหม ถ้าคุณปิด มันจะรบกวนการทำงาน เวลาเราดูหนัง เล่นเกมส์ มันจะแผล่มขึ้นมาทุกที ก่อนท่านเข้าเกมส์ ให้ปิดเนตก่อนครับ รับรองไม่มีเด้งง

Comment

^
                          ^
                          ^
                          จริง ง่ะ

Comment

Working...
                          X