Announcement

Collapse
No announcement yet.

FM2007 ออกวันไหนอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FM2007 ออกวันไหนอ่ะคับ

ออกวันไหนอ่ะคับ อยากเล่นแล้ว

เดโม ออกแล้วนะท่าน2แต่ตัวเต็มน่าจะ เดือนนี้แหละครับแต่วันที่แน่นอนเดี้ยวเซ็กให้คับ

Comment

แผ่นแท้กำหนดออก 20 ตุลานี้ครับ คุณ2

Comment

โอ้ววว แต้งกิ้วคับท่าน

รอๆๆๆ อีกไม่กี่วันเอง

Comment

ว่าแต่ชอบเล่นเหรอท่านผมก้อชอบนะว่างๆมาแลกเปลืยนแผนการเล่นกันได้ครับ
          ผมเพื่งคิดแผนใหม่ได้เมื่อเดือนที่แล้ว เล่นมา5ฤดูการละ พรีเมียร์2แชมป์เปี้ยนลีก2แข่งกับเชลซีทุกปี
          เลยผมเล่นลิเวอร์น่ะครับ อิอิถ้าอยากได้แผนผมไปลองก้อบอกนะจะเอามาให้

Comment

หงษ์ทอง ป่าวท่านปิ๊ก มะช่ายหงษ์แดง

ส่วนผมผีแดงนะครับ

อยากเล่นวุ้ย

Comment

หะหะ ไม่อยากคุย

ผมเล่นแต่พวก เวตส์แฮม วีแกน ปรอ์ทมัธ ได้ทุกอย่าง ทุกแชมป์ อิอิ
              เด๋วลองมาแลกเปลี่ยนกันดูได้

Comment

Working...
              X