Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้อนไปรึยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้อนไปรึยังคับ

ตอนนี้ 13.00น กำลังไร้หนัง+แปลงไฟล์

CPU X2 6000+ 90nm(มั้ง) load 100% ความร้อนอยู่ที่60-63องศา ตัวMB อยู่ที่ 45องศา

เปิด pc probeแล้วมันเตือนอ่ะคับ

สบายๆครับ อากาศร้อนก็อย่างนี้แหละครับ..

ส่วน pc probe ไปตั้งมันได้ครับ ว่าจะให้เตือนเมื่ออุณหภูมิถึงเท่าไหร่ (ส่วนตัว ไม่ถึง70ก็ไม่หวั่นครับ )

Comment

ช่วงนี้ร้อนมากมาย HDผมปาเข้าไป40กว่าละ

Comment

อะนะ จิ๊บๆ ครับ

Comment

เหมือนกัน ลากมั้ย ถ้าไม่ก็แปลก ถ้าลากก็ไม่แปลก อิอิอิอิ

Comment

ปกติคับ ไม่ร้อน ไม่เย็น แค่บอร์ดอุณภูมิสูงไปนิดนึงคับ ร้อนๆ แบบนี้ ฮาดดิสผมปาไป 50 ทั้ง 2 ลูกเลยเศร้า

Comment

Working...
            X