Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA ยี่ห้อ Spark ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA ยี่ห้อ Spark ดีไหมครับ

คืออยากจะสอบถามว่า VGA ยี่ห้อ Spark นั้นดีไหมครับเห็นตอนนี้ใครๆก็บอกให้ใช้ Spark
    อนึ่งราคานั้นผมก็ว่ามันสมกันดีนะครับค่อนข้างที่จะถูก แค่ว่ารูปไม่หล่อเท่านั้นเอง
    เลยอยากจะรบกวนสอบถามท่านทั้งหลายว่าเคยใช้ยี่ห้อนี้ไหมครับ ณ ตอนนี้ผมใช้อยู่ครับ
    เป็น Spark 9600GT 512 DDR3 Artic 700 รูปไม่ค่อยจะหล่อครับแต่ผมก็ว่ามันก็ไม่น่าเกลียดนะครับ หรือทุกท่านชอบรุ่นอะไรแล้วมีอะไรอยากจะแนะนำรบกวนบอกกล่าวกันทีนะครับผม

ดีครับ ราคาถูก คุณภาพดี

Comment

ใช้มา 3 ปี ไม่เคยส่งเคลม ไม่เคยแฮ้งค์
      ไม่รู้ดีเปล่า !@!@$!@
      --------------
      ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ

Comment

Spark ย่าฆ่าหญ้า

Comment

ยี้ห้อเก่าแก่ คุณภาพดี ราคาถูก

Comment

โอ้วว้าว สาวกเยอะเหมือนกันนี่นา อิอิ ขอความคิดเห็นจากหลายๆท่านครับ

Comment

ดีกว่า forsa กะ inno นะผมว่า

Comment

ใช้ spark redeon 9100 เกือบ 10 ปีแล้วยังไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ
                อีกตัวเป็น A650 8600gt แรงกว่า 8600 ตัวอื่นในท้องตลาดตอนนั้น
                พอใจมากกับยี่ห้อนี้อะครับ

Comment

ตำนาน แห่งกล่อง รอสโซ่(กกน)

Comment

ผมว่ากล่องเค้าเป็น เอกลักษณ์ดี

แต่ตอนนี้เขาเปลี่ยน แล้วนิ O_o!!

ช่วยชาติครับ

Comment

inno ผมใช้ มาไม่มีปัญหานะ ทั่น oc ไปด้วยเหอๆ

Comment

กล่องไม่สวยหรูเหมือนยี่ห้อทั่วๆไปเนอะผมว่าแต่ผมว่าคุณภาพนี่แจ่มเลยครับ อิอิ ดันต่อไปเพื่อความคิดเห็นของหลายๆท่าน

Comment

ตลอดที่ใช้มา5-6ปีนี่ ไม่เคยมีปัญหานะครับ 6600, 6600GT, 7600GS, 8600GT A650, 8800GT Zero, 9600GT Zero

เกือบหมดทุกซีรี่ย์ ไม่เคยเสียครับ เสียดายหลังๆทำการ์ดช้ากว่าชาวบ้านเค้า ขี้เกียจรอเลยต้องไปใช้ยี่ห้ออื่นแทน

Comment

ส่วนตัวนะ เคยลอง 8800 GT ตัว xfx vs spark ตัวแรกแรงกว่าทั้งเดิมๆและลากที่เท่าๆกัน(ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ) แต่ถ้าเป็นเรื่อง " เย็น " นี้ ยกให้เค้าเลย พี่ปาร์ค (เครื่องมันฟ้อง) เหมาะกับหน้าร้อนนี้เป็นอย่างมาก
                            ป.ล.แต่ตอนนี้ก็จัด xfx 9600 GSO มาต้มมาม่าแล้วครับ อิอิ

Comment

ดีทุกยี่ห้อครับ ไม่งั้น ยี่ห้อที่บอกว่าไม่ดีคงทุบทิ้งไปหมดแล้วไม่มีวางขายให้เห็นแน่ ดูประกันเอาว่าดีแค่ใหน ผมไม่เคยเครมครับ แต่เชื่อว่าประกันสำคัญมากกับสินค้าประเภทนี้ บอกอย่างนี้จะขัดใจใครก็ขออภัยให้ผู้ชายตัวเล็กคนนี้ที

Comment

Working...
                              X