Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA GTX260 Superclocked ลดราคาแล้วคร้าบ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA GTX260 Superclocked ลดราคาแล้วคร้าบ!!

http://www.tkcom99.com/product_detai...4&s_cat_id=146

เหลือ8200เอง(ผมช้าไปรึเปล่า)

ลดไปตั้ง1300
    ดีใจจัง หวังว่าวันที่ผมจะไปซื้อ มันจะลดลงอีกนะ อิอิ
    (ช่วยดูหน่อยครับ ว่ามันตัวเดียวกับราคา9500ใช่ปะ)

ตัวเดียวกับของผมที่ซื้อมา 10500 ล่ะครับ T^T

Comment

จงงลงงง .. งง

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
        ตัวเดียวกับของผมที่ซื้อมา 10500 ล่ะครับ T^T

โอ๋ๆ ไม่เป็นไรนะครับ ซื้อก่อนแรงก่อน อิอิ
        Last edited by Pas!bu; 25 Apr 2009, 13:42:38.

Comment

เหลือ 5000 เมื่อใหล่ค่อยซื้อ 555 ล้อเล่นครับ

Comment

^
            ^
            ^

555+

อยากได๋ๆๆๆๆ

Comment

ผมว่าก็ยังแพงอยู่ครับ Galaxy GTX260 216 core ราคาแค่ 7450 เอง ระบบระบายความร้อนแบบ Tri-fan ด้วย

Comment

ชม.นี้ต้องยกให้กะลาสี

Comment

ระวัง กะลาสี พาออกทะเลนะครับ ...

ช่วงนี้เรือเค้าถูกแล้วก็เย็นด้วย ...

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
                    ระวัง กะลาสี พาออกทะเลนะครับ ...

ช่วงนี้เรือเค้าถูกแล้วก็เย็นด้วย ...
                    เย็นจริง ครับ confirm
                    ช่วงนี้อากาศร้อนมากๆ เลย cpu 42-44 ถ้าเป็นช่วงปกติ 38-39 สบายๆ ไม่แอร์
                    Last edited by maxx2007; 25 Apr 2009, 15:13:52.

Comment

ถูกดีจัง

Comment

275 นี่ดี จริงๆครับ ดูรีวิว บางเกมส์ มากกว่า 280 อีก

Comment

โอ้วว 275มาแรงจริงๆครับ

(ทำไงดี ลังเล275กับ260)

ผมดูรีวิว260ซูบเปอคลอกนี้ ทำไมบางอันมันมากกว่า285อีกอะครับ อยากรู้จัง

^^

Comment

Working...
                          X