Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมดูอุณหภูมิของเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมดูอุณหภูมิของเครื่อง

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับว่า
    อยากทราบว่าใช้โปรแกรมอะไรดีฮะ

CPUID

Comment

HWMonitor ^^

Comment

หุหุ มีให้เลือกตั้งสองตัว เอาไงดีฮะ

Comment

สงสัยเหมือนกาน ตัวไหน จะแม่นกว่ากัน T-T

Comment

^
            ^
            เห็นใช้ตั้งหลายอันเลยครับท่าน -o-

Comment

Hw moniter

Comment

โทษทีๆ ผมจำชื่อมันไม่ได้...
                เลยพิมพ์ชื่อผู้ผลิตไปเลย
                ตัวเดียวกันครับ ไม่ต้องเลือก
                หาได้ที่ www.ชื่อที่บอกไป.com

Comment

ที่ผมใช้ทั้งหมดตอนนี้เลยนะ อยู่หน้า เดสท๊อป เลยครับ มี...

EVEREST Ultimate Edition
                  GPU-Z.0.3.3
                  CPU-Z
                  HWMonitor
                  RivaTuner

หมดและครับ

ปล. Speed Fan ยังไม่เคยลอง เด็วไปหามาลองดีก่า หุๆ

Comment

everest
                    hwmonitor
                    ผมใช้แค่สองอย่างนี้ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ
                      สรุป HWmonitor อิอิ

Comment

Originally posted by spynet View Post
                        โทษทีๆ ผมจำชื่อมันไม่ได้...
                        เลยพิมพ์ชื่อผู้ผลิตไปเลย
                        ตัวเดียวกันครับ ไม่ต้องเลือก
                        หาได้ที่ www.ชื่อที่บอกไป.com
                        กำลังจะขอโปรพอดีเลยครับ
                        ขอบคุณมากๆฮะ

ลายเซ็นท่าน่ารักอ่ะ สเป็คเลย ใครหรอ อิอิ

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                          กำลังจะขอโปรพอดีเลยครับ
                          ขอบคุณมากๆฮะ

ลายเซ็นท่าน่ารักอ่ะ สเป็คเลย ใครหรอ อิอิ
                          อ่อ เพื่อนคนนึงในฮิฮ่าครับ เห็นว่าน่ารักดี เลยเอามาทำลายเซ็น
                          (ยังไม่ได้ขออนุญาตเขาเลย จะโดนว่าไหมเนี่ย)

Comment

HDDlife pro ก็ดีนะครับ

Comment

Originally posted by spynet View Post
                              อ่อ เพื่อนคนนึงในฮิฮ่าครับ เห็นว่าน่ารักดี เลยเอามาทำลายเซ็น
                              (ยังไม่ได้ขออนุญาตเขาเลย จะโดนว่าไหมเนี่ย)

PM ฮิฮ่าเพื่อนท่านมาให้บ้างจิคับ

นางฟ้าเลยนะนั่น

Comment

Working...
                              X