Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 4770 VS 9800 GT [ไหนว่าแรงกว่านิดเดียว...]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by as4492791 View Post
    มัน128bit นิตัวนี้อ่ะถ้า128bitจิงก็ไม่สนครับ 5555+
    128bit แต่ DDR5 นะครับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      จั่งซี่มันต้อง ถอย

จั่งซี่มันต้อง ถอย
      ปล่อย 275 เลยครับ ฮิๆ

Comment

โอ ตาลาย แรงกว่า9800GT 20 % O_o! มากับคำมาใช้
        กระทู้ดีมีสาระ โอกาสหน้าเอามานำเสนออีกนะครับ

Comment

ผมงง คับ
          เห็นว่า gt 250 มันก็เป็น g92 [9800gt]
          ทำไมมันถึงแรงกว่าคับ 8% คับ

Comment

แรงจริง ๆ DDR5 128bit ขนาด 4850 กับ 250gts ยัีงแทบไม่รอดเลย

Comment

Originally posted by dolphinkung View Post
              ผมงง คับ
              เห็นว่า gt 250 มันก็เป็น g92 [9800gt]
              ทำไมมันถึงแรงกว่าคับ 8% คับ

คนละตัวกันครับ GTS250 มันคือ 9800GTX+ ครับ

Comment

Originally posted by U-Suck View Post
                555555555555555555+
                โดนหัวเราะเยาะเลยตู

Originally posted by playplay View Post
                99 US ครับราคาเปิดตัว ประมาณ 3500 คิดว่ามาไทย ราคาอาจจะเท่า 4830 รอดุ อีก 2-3 วันครับ จะขายละ
                สงสัย งานจะเข้าหนัก

Originally posted by W h | t e View Post
                128bit แต่ DDR5 นะครับ
                โฮ่เช๊ดดด.ด..ด DDR5 ซะล่วย >W<

เจองี้ ตูจะบ้า จั่งซี๊มันต้องถอนนนนน !!~ TTwTT

Comment

รอสอย สถานเดียว

Comment

โทรไปถามเจไดกับบูสิเทค บอกว่ายังไม่มา รอๆๆ

Comment

สุดยอดฮะ
                      แลจะปล่อย 9800 ลำบากซะแว้ว *-*

Comment

Originally posted by -#>RayEarth<#- View Post
                        โดนหัวเราะเยาะเลยตู

สงสัย งานจะเข้าหนัก

โฮ่เช๊ดดด.ด..ด DDR5 ซะล่วย >W<

เจองี้ ตูจะบ้า จั่งซี๊มันต้องถอนนนนน !!~ TTwTT

สมนําหน้า 5555+ 4830 ไม่มีประกันด้วยใครจะเอา

ผมขายไปแล้วนะ 4830 ตอนนี้ใช้ออนบอร์ดเล่นอยู่ อิอิอิอิ รอ 4770 ละกัน ไม่รีบ

Comment

เชื่อสิกระแสมันมาอย่างนี้
                          เราจะได้เห็น 4770 ในราคา 4,000+
                          แล้วอีกเดือนกว่าๆราคาก็ตกฮวบ

Comment

PSW 450W Delux แถมมากะเคสรับไหวไหมครับ

Comment

แสดงว่า 4850 ddr 4,5 จะมาขาย แล้ว ท่านๆ ไม่ต้องน้อยใจ

Comment

EAH 4830 ตกกระป๋องอีกแล้วถอยมา2เดือนเอง เซง

อย่างงี้ แสดงว่า 4830 แรงกว่า 9800 gt นะซิ
                                Attached Files

Comment

Working...
                                X