Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไบออสจิกกาไบต์ อัพไงหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไบออสจิกกาไบต์ อัพไงหรอ

มันอัพง่ายแบบ asus ปะ

ไม่รู้ตึง รอท่านต่อไป อิอิ

Comment

ลง Software ที่ชื่อ Gigabyte @Bios ครับ

แล้วก็ทำตามที่โปรแกรมบอกเลยครับ กดไม่กี่ที

แล้วก็รอๆๆๆ หลังจากนั้น พอเสร็จแล้ว

เราก็รีเครื่องซะ แค่นั้นก็เรียบร้อยแล้วครับผม ^^

Comment

อัพผ่าน dos ดีสุดในคู่มือมันมีบอกอะ หน้าหลังๆๆ แต่ผมไม่รู้มันอัพข้าม F ได้ป้าว หรือว่าต้องไล่ไปทีละ F นะ
        แต่ผมก็อัพข้าม F มาเหมือนกกัน

Comment

ตอนบูต กดปุ่ม ENDย้ำๆ มันจะเขาหน้าเฟรชBios แล้วก็ลงมือได้เลย

Comment

Working...
          X