Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย แนะนำ ADSL GATEWAY WIFI Router ดี ๆ สักตัวหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย แนะนำ ADSL GATEWAY WIFI Router ดี ๆ สักตัวหน่อยครับ

อยากได้แบบที่ไม่ค่อยมีปัญหา ใช้งานได้อย่างต่อเนื่องไม่แฮ้ง ไม่ค้างบ่อย ตอนแรกมอง
    WAG54G อยู่แต่เห็นเขาบอกกันว่ามีปัญหาเรื่องจับสัญญาณ DSL ไม่ค่อยได้ up แ้ล้ว
    ก็ไม่หาย แล้วตอนนี้มีวิธีแก้ไหม หรือไม่ก็แนะนำรุ่นอื่นยี่ห้ออื่นที่ ข้อนข้างจะสมบูรณ์
    ไม่ค่อยมีปัญหา ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

-----------ขอบคุณครับ------------

แนะนะ netgear ครับ สัญญาณแรงแบบเห็นๆ
    ไม่ก็ 3com เปิดทัง้วัน ทั้งคืน ไม่งอแง แต่สัญญาณ ผมว่าไม่แรงเท่าตัวบน

Comment

netgear รุ่นไหนครับ

Comment

Linksys ครับ จำรุ่นมายได้งะ รุ่นตัวสีน้ำเงินงะครับ เเจ่ม สัญญาญ Wi-Fi เเรงครับ(โมFarmware )

Comment

จำรุ่นไม่ได้อ่ะครับ ราคาสองพันปลายๆ สี่พอร์ต lan เป็น wifi และ adsl router ในตัวอ่ะ

Comment

^
            ^
            DG834G v3 ล่ะครับ

Comment

DG834G v3 ราคา 2500 ครับ
              ลูกเล่นเยอะดีครับ...สวยด้วย

Comment

อีกอัน แบรนด์ชื่อดังอันดับต้นๆของโลกครับ แต่ราคาก็พุ่งปรี๊ดเหมือนกัน

ยี่ห้อ Level one ... พวกนี้อุปกรณ์ข้างในมันทนกับการใช้งาน 24*7 นะ

Comment

Level one หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Comment

ขอเถียงเลย เรื่องจับสัญญาณไม่ได้ไม่มีนะ ผมเปิดตลอด 24 ชม.มาหลายวันแล้วไม่เห็นมีปัญหาเลยอ่ะ

Comment

ผมอิงมาจากลิ้งนี้ นะครับ
                      http://www.thelordofwireless.com/mod...&highlight=wag
                      อือหือ ตัวของคุณเป็น ฟลายแวร์ อะไรเหรอครับ ซื้อนานหรือยังครับ
                      แล้วเป็นตัว v.2 ที่มันตัวบาง นะครับ ที่ถามเยอะนี่ผมก็ขอโทษไว้ก่อนเลย
                      คือผมอยากให้แน่ใจนะครับ งัยก็อย่าเข้าไปผิดนะครับ

--------ขอบคุณครับ--------

Comment

Working...
                      X