Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเรือ เข้ามาทีครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเรือ เข้ามาทีครับผม

พอดีผมไปได้ โปรแกรมดูหนังที่คิดว่าดีอีกโปรแกรมหนึ่งมาครับ อยากให้ท่านเทส ซะหน่อยขอรับ ตามที่ผมลองใช้แล้ว cpu วิ่งไม่เกิน 20เปอร์ขอรับ เสียงก็โอเคเลย แต่.............ผมหาตัวแสดงซัปไตเติ้ลไม่เจอขอรับ หุหุ อยากให้ท่านลองหน่อยขอรับ รบกวนโหลดไปแล้วกันผมไปอัปไว้ที่เวปครับ เด้วจะส่งไปที่ pm ท่านแล้วกันครับเพื่อไม่เกินการอึกกระทึก

ขอบคุณครับ

จัดมา

Comment

จัดให้แล้วครับท่าน ^^

Comment

arcsoft tmt นี่เอง ไม่มีไรมาก ไว้เล่น แผ่น fullrip ไมไ่ด้ไว้เล่นไฟล์

Comment

งืม แล้วดีม่ะขอรับ ท่านเรือ ผมเห็นไม่ต้องเซ็ต ค่าอะไรเลย ซีพียู ก็กินน้อยมากๆ แต่ซัปดันไม่ออกมา ไม่งั้นจะใช้สักหน่อย หุหุ

Comment

ก็เทียบเท่า powerdvd ไว้ดูหนังแผ่น เรียกการ์ดจอช่วยถอดระหัสได้

เปิดหนังแผ่น ซับน่าจะ ขึ้นตามปกติ

** อย่าเอาไปเปิด mkv

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              ก็เทียบเท่า powerdvd ไว้ดูหนังแผ่น เรียกการ์ดจอช่วยถอดระหัสได้

เปิดหนังแผ่น ซับน่าจะ ขึ้นตามปกติ

** อย่าเอาไปเปิด mkv
              รับทราบขอรับ

Comment

http://arcsoft.vo.llnwd.net/o33/down...l_tbyb_all.exe

ต้องลง นี่ด้วย

Comment

มันคืออะไรครับท่านเรือ??
                  *งึม งึม โหลดไว้ก่อนแหละ*

ท่านเรือขุดมาพอดี จะถามอยู่พอดี ช่วงนี้โหลดฟูริบ มาดูหลายเรื่อง ใช้โปรแกรมไรเล่นดีขอรับท่านเรือ purecode มันเปิดไม่ค่อยขึ้นเลยท่านเรือ หมายถึง Blu-ray full rip อ่ะครับ เสียงเอาแค่ DTS พอ เพราะ AVR ได้แค่ DTS ขอบพระคุณล่วงหน้าขอรับ

Comment

Working...
                  X