Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นเรื่อง 9600M GT หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นเรื่อง 9600M GT หน่อยครับ

อยากรู้ว่าการ์ดจอ 9600M GT นี่้พียงพอสำหรับไว้เล่นเกมในความละเอียดสูงๆไหมครับ อย่างในอนาคตก็ diablo3 อย่างนี้อ่ะครับ

ใน nb หลอครับก็โอเคนะ

Comment

ผมว่าสบายนะ ไม่ถึงกับปรับ High หมด เล่นได้ทุกเกมส์

ผมใช้อยู่เหมือนกัน -*-

Comment

อืมเหรอครับ ผมไม่น่าคิดมากเลย

Comment

ยังอยู่ได้ถึง Diablo 3 ครับ ^^
          เล่นได้ลื่น หลายเกมมากครับ การ์ดจอรุ่นนี้ ^^

Comment

Originally posted by moto View Post
            อืมเหรอครับ ผมไม่น่าคิดมากเลย
            เรื่องไรละท่าน

Comment

9600M GT nootbook กับ 9600GT PC อันไหนแรงกว่ากัน ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องโน๊ตบุค

Comment

Originally posted by TheMaster View Post
                9600M GT nootbook กับ 9600GT PC อันไหนแรงกว่ากัน ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องโน๊ตบุค
                PC แรงกว่าครับ

Comment

Working...
                X