Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัฟคอมช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัฟคอมช่วยแนะนำทีครับ

ใช้คอมรุ่น ASPIRE SA80
    M/B E66LGXM
    1. ตอนนี้RAM มีอยู่ 256 MB DDR ธรรมดา อยากอัฟเป็น 1 GB อยากรู้ราคา/รุ่น/ยี่ห้อ อ่ะครับ
    2. ตอนนี้ใช้การ์ดจอแบบออนบอร์ด อ่ะครับอยากอัฟเป็น 512 MB ของ ATI อ่ะครับอยากรู้ราคา/รุ่น/ด้วยมีหรือปล่าวครับ ช่วยแนะทีนะครับ

แรม 1 กิก kingston ราคาประมาณ 1200-1300 บาท ได้ครับ
    ส่วนการ์ดจอก็ powercolor x1650pro 512mb agp8x ราคาประมาณ 1600-1800 บาท

Comment

หามือสองในห้อง it market ก็ได้ครับ ตั้งรับดู เดี๋ยวก็มีคนเสนอราคา/ยี่ห้อ มาเอง
      แรม 1 กิก ในนั้น 8-900 เอง ราคานี้ประกันตลอดชีพเหมือนของใหม่

Comment

Working...
      X