Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ Windows 7 เล่นเกม กระุตุกกว่า Vista อะคับ งง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ Windows 7 เล่นเกม กระุตุกกว่า Vista อะคับ งง

Windows 7 Build 7100 อะคับ ตัวล่าสุดเลย

ทั้งๆที่น่าจะลื่นกว่า Vista นะ

Driver อะไร ผมก็ใช้ของ Vista หมดเลย

แปลกๆ....

ที่กระตุกเป็นเพราะ driver ยังไม่ได้เป็นของตัว win 7 เองหรือป่าวคับ

ถ้าไงก้อรอท่านที่ใช้ win 7 มาชี้แจงดีก่า

Comment

มันยังไม่สมบูร คับ แล้วท่านใช้การ์ดจออาไร เล่นเกมส์อาไรคับอยากถามไว้เปนข้อมูล

Comment

มันลงให้หมดแล้วมิใช้เหรอครับ ตัว Win7 อ่ะ

ท่านลงอีกทำไมหรือครับ หรือว่าอยากให้ไดร์วเวอร์มันตรงกับที่ของจริง

Comment

ผมก็ใช้วินโดว์ 7 บิ้ว 7100 อยู่เล่นเกมปกติดี^^
          Last edited by ฺBIOHAZARD; 26 Apr 2009, 03:56:17.

Comment

ไม่ว่าที่ไหนเค้าก็ review ว่า Seven แรงกว่า Vista

ลองไปโหลด Driver for Seven จาก web ของ Nvidia ดูซิ (ถ้าใช้ค่ายนี้หนะนะ)

Comment

ใช้ 7077 x64 ยังลื่นกว่าเลย ไดร์เวอร์ในเครื่องมีแต่ของการ์ดจอที่ลงเองนอกนั้นของ 7 หมด

Comment

ของผม 7100 x64 เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ว่าต้องหาไดร์เวอร์ที่มันตรงกับการ์ดจอเรานะครับ ถึงจะเนียน

Comment

ไดร์เวอของวิน7มันก็มีให้โหลดนี่ลองเอามาลงดูครับ

Comment

7077 ไม่เห็นจะมีปัญหาเลยครับลง DirectX ยังครับมันต้องใช้

Comment

ผมไม่มีปัญหาครับ 7077 x 64

Comment

ผมกีไม่มีปัญหานะครับ build7000 x86 เก่าไปหน่อย อิอิ

Comment

7100 x64 ลื่นจะหัวแตกอยู้แล้วครับ

ไดร์เวอร์ไม่ได้ลงเองเลย มาพร้อมกับวินโดร์เสร็จสับทุกอย่าง

ใช้งานผ่านฉลุย

Comment

Working...
                          X