Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาพิจารณาหน่อยครับ จะซื้อพรุ่งนี้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ามาพิจารณาหน่อยครับ จะซื้อพรุ่งนี้แล้ว

โดยคุณ cheatnot จัดให้ครับ

AMD PhenomII X4 940 =7890
    GIGABYTE MA78GM-US2H (AM3 Ready)=2990
    G.skill 800MHz 4GB PQ =1790
    EVGA GTS250 Superclock =5900
    WD 6400AAKS 640GB =2390
    DVD LG22x SATA =790
    Caseหรู ดูสะอาด =1500
    TT 550w =2500
    พวกพี่คิดว่าไงบ้างครับ
    จะซื้อพรุ่งนี้แล่ว ด่วนมากครับ

ได้ข่าวว่า
    G.skill 800MHz 4GB PQ =1790
    EVGA GTS250 Superclock =5900
    ของหมดอ่า ร้าน TK อ่า
    ร้านไหนที่ขายบ้างมั้ย พันธุ์ทิพย์นะครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by wasinon; 25 Apr 2009, 22:49:20.

ลองดู คอมแอนมอร์ ครับ

Comment

ลองดู คอมแอนมอร์ ครับ
      ครับผม

แล้วถามหน่อย RAM G.skill เนี่ย
      PK กับ PQ ความเร็วต่างกันเยอะมั้ยครับ

Comment

เอา pq เลยครับ ถ้าลาก bus 1000 cl5 เหมือนกัน
        ถ้าไม่ลาก pk อิอิ

Comment

GTS250 sc เห็นได้ตามร้านทั่วไปครับ
          แต่ G.Skill นี่เห็นแต่ที่TKนะ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            เอา pq เลยครับ ถ้าลาก bus 1000 cl5 เหมือนกัน
            ถ้าไม่ลาก pk อิอิ
            PK ลาก

PQ ไม่ลาก

ไม่ใช่หรอท่าน ชักมึนๆ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
              PK ลาก

PQ ไม่ลาก

ไม่ใช่หรอท่าน ชักมึนๆ

ลาก 1000+ CL5 เหมือนกันแหละ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                ลาก 1000+ CL5 เหมือนกันแหละ

จ๊าก!!!!!!!!!!!!!

Comment

ถ้ามันไม่มีจริงๆ ผมใช้ ยี่ห้อ อื่นได้มั้ยครับ
                  ??

Comment

รู้สึกว่า PQ ร้าน TK จะหมดอ่า
                    มีคนบอกมานะ
                    เดะพรุ่งนี้ไปดู

หรือใช้ยี่ห้ออะไรได้บ้าง แบบเหมือนๆ PQ อ่ะครับ

Comment

G.SKILL 4PK 2100บาท

ถ้าหมด อีกก็

KiNGSTON จบ ครับ

แรงพอตัว

Comment

ไม่หมดนะครับ

แต่ราคาแรมขึ้น pk 2xxx

Comment

BUSITEK อีกที่ กะร้าน 3 สาว โซนด้านหลังอะ

Comment

แรมที่เคยได้ยินมาก็ลองมอง OCZ GEIL และอีกมากมาย
                            ถ้าไม่รีบก็เดินช็อปปิ้งดูฮะ

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
                              X