Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเครื่องเสียง 5.1 มาค่ะเเต่เน็ตเพลงบนเน็ต BASS ไม่เอาเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อเครื่องเสียง 5.1 มาค่ะเเต่เน็ตเพลงบนเน็ต BASS ไม่เอาเลย

ต้องเเก้ยังไงดีค่ะ
    เล่นเพลงในเครื่องปรกติดีค่ะเเต่ฟังใน youtube เว็บอื่นๆ เบสไม่ออกเลย งง

วานผู้รู้บอกทีค่ะ

ลืมบอกไป เราไม่ได้ใส่การ์ดซาวนะค่ะ ใช้กับบอร์ดเอา บอร์ดเรารับ 5.1 7.1 ค่ะ

ไฟล์ที่ใช้อัพให้เล่นบนเน็ตได้มันคุณภาพต่ำครับ

ได้เท่าที่ฟังนั่นแหละครับ
    วิธีแก้คือ ไปหาไฟล์เต็มๆมาเปิดในโปรแกรมเล่นบนเครื่องครับ

Comment

Originally posted by kenqji View Post
      ไฟล์ที่ใช้อัพให้เล่นบนเน็ตได้มันคุณภาพต่ำครับ

ได้เท่าที่ฟังนั่นแหละครับ
      วิธีแก้คือ ไปหาไฟล์เต็มๆมาเปิดในโปรแกรมเล่นบนเครื่องครับ
      ตามนั้น

Comment

เค้าบีบมาเพื่อให้มันเล็ก สะดวกต่อการชม สำหรับเน๊ตเต่าๆ คุณภาพเสียงเลย บี้ แบน แปล่ง ห่วย
        กาก เกรียน เน่า เห้ย ....มั่วแล้ว

Comment

เสียงจากเว็บ คุณภาพเสียงจะต่ำมาก เพราะเขาบีบอัดไฟล์ให้มีขนาดเล็ก เพื่อเซิฟเวอร์จะได้เก็บข้อมูลได้มากขึ้น

Comment

แนะนำหาซาวการ์ดมาเพิ่มดีกว่าคับ เสียงดีขึ้นอีกเบสมาแน่ พวก 2ZS ก็ดีหรือรอคำแนะนำจากท่านอื่นว่ารุ่นไหน ตามงบนะคับ

Comment

อ่อ จ้าๆ

ขอบคุณมากๆค่ะทุกๆท่าน

Comment

ว่าแต่ได้ขาตั้งลำโพงยัง

Comment

ไม่สนใจสายลำโพงเหรอคับ อิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...=452109&page=3

ขายเอง 555 ใส่กับลำโพงคู่หน้าเสียงดีขึ้นอีกนะ

Comment

เรียกว่าเอาไปใช้ผิดประเภท ครับ

ว่าแต่ ได้ลำโพงรุ่นไหนมาล่ะ

Comment

Working...
                    X